kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo malango ikawa malango ya yerusalemu yalipoanza kuwa na giza kabla ya sabato niliamuru milango ifungwe nikaamuru isifunguliwe hata sabato iishe zuru mji wa kale wa yerusalemu leo na utaona mabaki ya angalau malango matano lango la yopu kutoka kipindi cha kampeni na lango la sayuni linaloashiria kungang'ana kwa watu wa kiyahudi lango la dhahabu karibu na mahali pa hekalu ambapo kila mara palitumika kama picha ya mbinguni ambayo wakristo wameikumbatia katika nyimbo na mashairi lango la mtakatifu stefano na lango la damaski kutoka kipindi cha rumi baizanti katika siku za zama watawala wa miji walikutana katika malango ya miji palikuwa mahali penye ukumbi wazi na hakika mahali ambapo haki ilitekelezwa na sheria ya kuthibitishwa wazee wa mji waliwachagua walinzi wa malango ambao waliamua nani wa kuingia na nani wa kurejeshwa na kufungiwa nje baadhi ya malango yalipambwa na fundi stadi huku mengine yakiundwa kwa ajili ya matumizi tu wala hayakupambwa mazito mijengo iliyoimarishwa katika muundo wa kurudisha gadhabu za maadui ila malango yote yalijengwa kwa kusudi moja Kuwapa usalama watu walio ndani ya ya hayo dhidi maadui yahcho ndicoi zamani za kale mungu alinena kupitia nabii ezekieli na kuomboleza kufuatia hali kuwa malango yaliharibiwa na kuta kuangushwa alisema nami nikatafuta mtu miongoni mwao atakayelitengeneza boma na kusimama mbele zangu mahali palipobomoka kwa ajili ya nchi nisije nikaiharibu lakini si kumwona mtu tazama mstari wa na alipata nani la kuhuzunisha hapa kuwepo wa kusimama na kutegemewa lakini si kuona mtu mungu aliongeza nukuu malango yanawakilisha mistari tunayochora tukisema kile kilicho nje hakiruhusiwi katika nyumba zetu huku wakatili wakiwa si tena vyombo vya habari vilivyo vibovu vinatishia wanaoishi ndani mwake hiyo ndio maana wewe ni mlinzi hakikisha kuwa wanaoishi ndani wako salama ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314120 kumbuka ni 7223314120