adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mwongozoa leo tuangazie zawadi ya uzima7 kitabu cha yohane mlango wa, wa aniaminie mimi kama vile maandiko yalivyonena mito ya maji yaliyo hai itatoka ndani mwake ninapoandika ibada ya leo ninatupa jicho kwenye dirisha la ndege aina yabin 7 ni tazama chini kwa jangwa la libya lisiloweza kuelezeka kiasi cha futi 37 kwenda chini kadri ya umbali ambao jicho laweza kufikia hamna dalili yoyote ya uhai wa mwanadamu hamna chochote hamna mji hamna kijiji hamna hata kijia ambacho kinapatikana katika jangwa hili mandhari ya ardhi hiyo ni kavu ya kikahawia ile iliyo ya kigeni na ya kutisha na ambayo inaonekana isiyo duniani ni kinyume gani na ardhi zenye majani vijiji na miji maua na nam watu wachanga na wazee tajiri na maskini watu wanaokuwa wanaoingia kwenye mapenzi wanaooa wanaopata familia na kusherekea maisha ni nini kinacholeta utofauti maji kuishi bila mungu bila maji yaliyo hai yaliyoandikwa na roho mtakatifu aliyefanya makao kunafanana na jangwa la libya na kumwacha mungu nje ya maisha yako maisha yako yanachukua uharibifu tasa yesu alisema aniaminie mimi kama vile maandiko yalivyonena mito ya maji yaliyo hai itatoka ndani mwake yohane mlango wa saba, wa mstari alikuwa akizungumza kuhusu mabadiliko ya kiroho ambayo huja kutokana na uhusiano wako naye huifanya changamoto kuwa halisi ile ambayo unaweza kuihisi na kuionyesha alisema iwapo una kiroho njoo kwake mwamini yeye na kisha uone kitakachotendeka katika tukio lingine yesu alisimama kando ya kisima na kuwa na mazungumzo na mwanamke ambaye alikuwa ametengwa na jamii kwa ajili ya tabia yake walakini yeyote atakayekunywa maji yale nitakayompa mimi hataona kiu milele bali yale maji nitakayompa yatakuwa ndani yake chemchemi ya maji yakibubujika uzima wa milele yohane mlango iwapo maisha yako yana ukiwa wa kiroho kama jangwa la libya yanywa maji ya uzima yale yatakayotosheleza kiu yako ya kiroho na kubadilisha ukiwa wako wa uzima inaridhisha kuliko chochote ambacho uliwahi wazia Dibitisha mwenyewe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today in bright Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelines international na kuletwa kwako kwakonami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233 nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili