chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha leo kuhusu nje ya malango kitabu cha midali mlango wa tatu, wa mstari hadi 356 mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiri yeye naye atayanyosha mapito yako mwandishi wa kitabu cha waibrania anawazungumzia walio nje ya kambi ambao wanahusishwa na mateso ya kristo yasiyokubalika yasiyo ya, ya, ya haki na asiyo stahili ambayo alipitia kwa ajili hii yesu naye ili awatakase watu kwa damu yake mwenyewe aliteswa nje ya lango basi na tutoke tumwendee nji ya kambi tukichukua shutumu lake maana hapa hatuna mji udumuo bali twautafuta ule ujao waibrania mlango wa 1 mstari wa 12 hadi 14 wale walio nje ya kambi au mji jinsi hali labda ilivyokuwa walikuwa waliotengwa wasiostahiri wenye ukoma waliokataliwa na jamii john piper anaiweka hivi nje ya kambi nje ya kambi ni kondoa wengine ambao si wazizi hili nje ya kambi na mahali na watu ambao kuwafikia leo watu wengi wanaoamini katika kristo hujikuta nje ya kambi wakiwa wamekataliwa na familia zao marafiki na jamii kwa ujumla wanabeba aibu ambayo kristo alibeba hadi mwandishi wa andiko hilo anazungumzia kwenda kwetu nje ya kambi naye kama tendo la takwa au niya kitu unachochagua kufanya bila kulazimishwa mwandishi wa webrania anaongeza kicho katika kwenda nje ya malango anasema maana hapa hatuna mji udumuo bali twautafuta ule ujao Naje, na je hilo linamaanisha nini nenda nje ya kambi na umuguze mtu yatima mtoto anayeugua virusi vya iv kahaba aliyekataliwa na jamii mtu asiyestahili mwenye uzito mkubwa mtu ambaye tabia zake zinamtenga na wengine ni unaofanya unapofuata nyayo za yesu kristo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthope for tomorror kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili