chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tunazungumza kuhusu ujumbe upitapo katika maji isaya mlango wa 4 3, wa mstari hadi 435 tunaarifiwa kuwa kwa kuwa ulikuwa wa thamani machoni pangu na mwenye kuheshimiwa nami nimekupenda kwa sababu hiyo nitatoa watu kwa ajili yako na kabila za watu kwa ajili ya maisha yako usiogope maana mimi ni pamoja nawe katika kipindi cha mgogoro na fujo za ulimwengu mungu aliahidi upitapo katika maji mengi nitakuwa pamoja nawe na katika mito haitakugarikisha uendapo katika moto hutateketea wala mwali wa moto hautakuunguza maana mimi ni bwana mungu wako isaya hadi tambua kuwa isaya alilipa kila wazo hali ya wakati ujao kuwa linakwenda kutendeka hivyo ingekuwa vyema kujiandaa kwanza mungu anasema nitakuwa pamoja nawe inajalisha kidogo sana unachopitia ukijua kuwa yuko nawe kukuongoza kukufariji na kukutosheleza Pili, mito haitakugarikisha anasema unaweza pitia maji mengi maishani ila hamna yatakayokuwa juu ya kichwa chako hutateketea unawakumbuka vijana watatu wakiebrania katika tanuri ya moto mungu aliyewakomboa atakuvusha katika matiso yako pia kisha mungu anasema wewe ni wathamani machoni pango Kini kinafanya kitu kuwa cha thamani almasi husemekana kuwa mawe ya thamani ila kitu cha thamani kwa kawaida huja na hisia kile kinachoweza kuwa cha thamani kwa mtu mwingine chaweza kuwa takataka kwako hii inamaana kuwa mungu anakujali kujali mungu anasema umeheshimiwa hilo ndilo linalohusu neema kile mungu anafanya kwako usichostahili kisha sita mwisho mungu anasema nimekupenda wa wow. huo ndio ujumbe wote wa agano jipya kwa neno moja nimekupenda la unasema si mimi wakati unaweza kosa kuelewa kwa nini hilo ndilo tamko lema la kitabu hiki biblia ndio sababu mungu alimtuma mwanawe kupeana njia ya msamaha na kuoshwa na tumaini ni habari njema upande huu wa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina Strength for today and n hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 7223 tatu mojya ne nah, moja imberi wow.