zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo kuangazia kufufuka okweli au uongo mlango nane, wa wongoat8: kinasema hayupo hapa kwani amefufuka kama alivyosema njoni mpatazame mahali alipolazwa katika makaburi ya kitambo ya kanisa la kristo kule filadelfia yamezikwa mabaki ya mtu aliyekuwa mwenye heshima ben franklin katika kibao kilichowekwa kwenye kaburi lake utasoma maandiko yafuatayo kama jalada la kitabu cha kale yaliyomo yakiwa yamechanika kikatolewa herufi na vibaniko vya dhahabu walala hapa chakula cha mabuu ila kazi hazitapotea kwa kuwa yatatokezea tena anavyoamini katika toleo jipya na maridadi kikiwa kimekaguliwa upya na kurekebishwa na mwandishi kama jalada la kitabu cha kale yaliyomo yakiwa yamechanika kikatolewa herufi na vibaniko vya dhahabu wala la hapa chakula cha mabuu ila kazi hazitapotea kwa kuwa yatatokezea tena anavyoamini katika toleo jipya na maridadi kikiwa kimekaguliwa upya na kurekebishwa na mwandishi maneno hayo ambayo yaliandikwa na franklin mwenyewe lilikuwa tamko la imani yake kuwa maisha hayakukoma alipozikwa mwili wake uliodhoofika ulitulia tu ukisubiri siku ya ufufuo wakati atakapotokezea kwa kile alichokitaja kuwa tolea jipya na maridadi zaidi lililokaguliwa na kurekebishwa na mwandishi katika makaburi hayo ambayo franklin ameuzikwa kuna kibao kingine kwenye kaburi ambacho kimeandikwa poa rafiki yangu unapokwenda jinsi ulivyo sasa ndivyo nilivyokuwa kwa wakati mmoja jinsi nilivyo sasa ndivyo utakavyokuwa jandaye rafiki yangu kunifuata mpitaji mmoja aliposoma maneno hayo akaongeza haya kukufuata wewe si madhumuni yangu hadi nijue njia gani uliyoenda kwa mara tatu biblia inasema kuna njia ambayo inaonekana kuwa sawa sawa kwa mtu ila mwisho wake huondokea kuwa njia ya kifo pia inatupa njia unapata kielekezi kiukamilifo yesu aliposema mimi ndimi njia na kweli na uzima mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi Johana, mlangwa, 14, mstari wa 6. iwapo wewe ni mmoja wa wale wanaodhamiria kwenda mbinguni ila huna wa jinsi ya ya kufika kule mfanye kristo tumaini na makazi yako Ndiyo njia pekee kwa malango ya mbinguni ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today a bright 4 for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kulwetwa kwakonami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7:223 tatu moja nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili