siku ya 7yesu alipozaliwa katika bethlehemu ya uyahudi zamani za mfalme herode tazama mamajusi wa mashariki walifika yerusalemu wakisema yuko wapi yeye aliyezaliwa mfalme wa wayahudi mathayo mathayo hadi masihi kwa ajili ya majusi tofauti na luka mathayo kuhusu wachungaji kuja kumwona yesu katika hori mara moja msisitizo wake uko juu ya wageni mataifa watu ambao si wayahudi kuja kutoka mashariki ili wamwabudu yesu kwa hivyo mathayo anamuwasilisha yesu mwanzoni na mwishoni mwa injili yake kama masihi kwa watu wote kwa ajili ya mataifa yote si kwa ajili ya wayahudi pekee hapa watu wa kwanza kumwabudu ni waganga katika nyumba za kifalme au majusi au watu wenye hekima si wa kutoka israeli msrpengine kutoka mashariki pengine kutoka babeli walikuwa watu wa mataifa hii ilikuwa na jisi kulingana na sheria za dini za agano la kale na mwisho wa mathayo maneno ya mwisho ya yesu ni nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mathayo wanafunzimah 19 maneno haya yalitupatia sisi watu wa mataifa fursa ya kumfurahia masihi na pia kuongeza uthibitisho kwamba yeye alikuwa masihi hili ni kwa sababu unabii mmoja ambao umenenwa tena na tena ni kwamba mataifa na wafalme kwa kweli wangemjia yeye kama mfalme wa ulimwengu kwa mfano isaya 63 na mataifa wataijilia nuru yako na wafalme kuujia mwanga wa kuzuka kwako kwa hivyo mathayo anaongeza uthibitisho kuwa yesu ni masihi na anaonyesha kuwa yeye ni masihi mfalme na mtimizaji wa ahadi kwa ajili ya mataifa yote si israeli peke yake