chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuamua kinachofanyika kwa rasilimali zako mtakatifu mlango wa wa lakini mungu akamwambia mpumbavu wewe usiku huu wa leo wanataka roho yako na vitu ulivyojiwekea tayari vitakuwa vyanani mwanamke alijifilia katika umri wa miaka 7 kwa sababu haku daktari karibuni mkaguzi aliitwa ili kuchunguza chanzo cha kifo chake matokeo ya uchunguzi yakawa utapia mlo uzito wa bibi huyo mdogo ilikuwa vipimo vya pauni 50 pekee majirani walisema alikuwa ameomba chakula kutoka kwao wakati mwingine akienda mlango kwa mlango duka moja la jeshi la wakovu lilimtambua hapo ndipo aliponunua nguo zake ambazo tayari zilikuwa zimetumika wachunguzi walikwenda mahali alipoishi bibi huyo walieleza mahali hapo kama chumba cha nguruwe mmoja ya sehemu chafu ambazo wamewahi ona mkaguzi moja alisema katika muda wake aliyohudumu hajawahi ona kitu chochote kibaya zaidi vitu vya bibi huyo vilipochunguzwa fungua mbili za vyumba vilivyokuwa na nakala za benki tofauti zilipatikana wakati ulipofungua za mali zilipatikana pamoja na zaidi ya pauni pesa taslimu moja ya maswali yanayopaswa kuulizwa ni haya ni kwa kusudi gani mungu amenipa rasilimali ninazo dhibiti na ni vipi ninataka yote niliyopata katika maisha yangu yatumike wakati sipo tena yesu alielezea hadithi ya mtu aliyeishi kana kwamba hata waikufa ambaye mungu alimwita mpumbavu lugha yenye nguvu hata hivyo watu wengi huchagua kudharau swala zima na kwa kushindwa kutekeleza wajibu rasilimali zao zinatwaliwa na serikali au kwa ushuru ulioridhiwa au zinakwenda kwa jamaa ambaye hawakumjua ruma kwa mwanamke huyo maskini ambaye alikufa kwa utapia mulo wakati alikuwa na mali nyingi ambayo ingetumika kuondoa mateso yake na kufanya maisha yawe bora kwa wengine wengi pia wanaopasa kuhurumiwa ni wale wanaopuuza swala hili zima na kushindwa kuweka mipango ya mbeleni jinsi ambapo wengine huiweka towa wakati ungali hai ili ujue inakokwenda shauri nzuri kwa lugha yote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and hop 4o tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlnd international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314127223112