daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ujumbe wetu wa leo ni kuhusu kusudi la mungu na mateso tukitazama kitabu cha yeremia mlano 29 mstai wa 11 maana nayajua mawazo ninayowawazia ninyi asema bwana ni mawazo ya amani wala si ya mabaya nini siku zenu za mwisho je mungu anaruhusu kila kitu kinachotendeka katika maisha yako na iwapo ni hivyo je anakusudi la kila jambo na kitu cha kipekee ambacho labda huwezi kiona na kinaambatana na mpango wake hili linatuhusu ni nani asiyetaka kufanikiwa bila madhara ila katika ahadi kama hizi kila mara tunaona kile tunachotaka kuonekana kama ono bila kulenga jinsi mungu anavyokifanya tunapumzishwa wakati tunadhani kuwa tutakuwa na kampuni hiyo hadi wakati wa kustaafu mipango yetu inasitishwa wakati daktari anaposema natumai unastahili kujua kuwa unakabiliwa na vita vikali sana vya saratani kisha moyo wako nalia o mungu kila kitu kitakuwa iwapo nitamfuata mwanao tunapoishi katika ulumwengo huu wenye maovu uovu hautwai ushindi kwa kuwa ni mukuu kuliko mungu hivyo mungu anatumia vitu vyenye makali na watu wanaotuudhi ili kutufanya kuwa na juhudi na wenye huruma na zaidi kuwa kama yesu kristo wakati ugumu unapotokea haiwi dhihirisho la udhaifu wa mungu kutoweza kwake maisha yako au na nia yeye yupo nyakati za mashaka nyakati za machungu na nyakati za uzoni. E, w, toza alisema kutenda mapenzi ya mungu ni kufanya zaidi ya kukubali bila pingamizi ni kuchagua mapenzi ya mungu kwa msimamo stahili jinsi kazi ya mungu inapo nawiri mkristo anajipata huru kuchagua anachopenda na anachagua mapenzi ya mungu kama kitu chake cha thamani sana kusudi la mungu katika maisha yako pia linajumuisha nyakati za kutembea kwa imani kwa kuwa imani ni kuishi na kujiendesha kwa imani kuwa mungu ni mwema na atatii neno lake haijalishi unavyohisi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthope 4or tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa giidelines international na kuletwa kwako kwa nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako kwa kwa, tafadhali tujulisha kupitia nambari 07-22-3-3-1-2. kumbuka na 72233112 kumbukaa 72231412