siku ya km nao walipoiona ile nyota walifurahi furaha kubwa mno wakaingia nyumbani wakamuona mtoto pamoja na maryamu mamae wakaanguka wakamsujudia nao walipokwisha kufungua hazina zao wakamtolea tunu dhahabu na uvumba na manemane mathayo mbili, kumi, hadi dhahabu uvumba na manemane mungu hatumikiwi kwa mikono ya wa wanadamu kana kwamba anahitaji kitu chochote matendo 17, zawadi za majusi hazitolewi kwa lengo la kusaidia au kana kwamba kuna wenye mahitaji jambo hili lingemvunjia heshima mfalme kama wageni wangekuja na matoleo yanayonuia kumsaidia mfalme vilevile vile, zawadi hizi hazikwa za kulipa hongo kumbukumbu la torati 10, inasema kwamba mungu hakubali rushwa kwa hivyo maana ya zawadi hizi ni nini zinakuaje za kuonyesha masihi anaabudiwa zawadi zinazotolewa kwa watu matajiri wanaojitosheleza huonyesha taadhima waliyo nayo na kudhihirisha jinsi mtoaji anavyomuwenzi anayepokezwa vipaji hivyo kwa maana fulani kumtolea zawadi kristo ni kama kufunga kwenda bila kula chochote kwa muda ili kwamba kristo ana dhamani zaidi kuliko chakula unapomtolea zawadi kristo namna hii ni njia ya kusema furaha ninayoitafuta kumbuka mathayo 21 nao walipoiona ile nyota walifurahi furaha kubwa mno si tumaini la kuwa tajiri au kwa kubadilishana vitu na wewe au kuelewana malipo fulani nimekuja kwako si kwa ajili ya vitu vyako bali kwa ajili yako wewe mwenyewe tamanio hili sasa ninaliongeza na kulidhihirisha kwa kutoa vitu nikitumaini kwamba nitakufurahia wewe zaidi kwa kukupatia kile ambacho haukihitaji na kile ambacho ninaweza kufurahia ninasema kwa dhati na kuhakika kwamba wewe ndiwe wadhamani kwangu wala siyo hivi vitu nafikiri hiyo ndiyo maana ya kumwabudu mungu kwa vipawa dhahabu uvumba na manemane au chochote kile kingine tunachoweza kufikiri kumpa mungu mungu na aamshe hamu ndani yetu kwa ajili ya kristo mwenyewe na tuseme kutoka moyoni bwana yesu wewe ndiwe masihi mfalme wa israeli mataifa yote yatakuja na kusujudu mbele yako mungu anatumia ulimwengu kuhakikisha kwamba unaabudiwa kwa hivyo hata nipate upinzani wa namna gani kwa furaha ninakiri kwamba mamlaka na heshima ni vyako na ninaleta zawadi zangu kusema kwamba wewe peke yako ndiwe uwezaye kutosheleza moyo wangu