zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a tuzungumze kuhusu kuhifadhi uadilifu wako katika ulimwengu wenye wazimu7 kitabu cha yeremia mlango wa babeli umekuwa kikombe cha dhahabu mkononi mwa bwana kilicho levi ya dunia yote mataifa wamekunywa muvinya wake kwa sababu hiyo mataifa wameingiwa na wazimu kizazi kimoja kilichopita aliandika kitabu chenye anwani the theter kilichozungumzia maendeleo ya kisaikolojia na hali isiyo ya kawaida ya stalin mussolini na hitler kufuatia vita vya pili vya dunia aliandika kitabu chake cha mwisho kilichojulikana kama mind at the end of kamathtt katika kitabu hiki alisema ulimwengu huu uko katika kifungo cha mwisho mwisho wa kila kitu tunachoita maisha yanakaribia mwisho na hayawezi kuepukwa hamna njia ya kuondoka katika ukomo ni mwisho nam unaweza sema haijafanyika hali habari za ajabu tunazosoma katika magazeti au majarida au habari za jioni zinazotukumbusha kuwa ni wazimu ulimwengu wenye wazimu utaelezaje uhasama kati ya wayahudi na waarabu utaelezaje kinachowapelekea magaidi kuharibu maisha yao katika shambulizi la kujitoa mhanga wakati mtu anapoingiwa na wazimu anaelezwa kuwa mwenda wazimu na kuwekwa kwenye kituo wa cha wagonjwa wa aina hiyo dr karlmenin alikuwa akichora laini upande mmoja angeandika timamu na upande mwingine angeandika wazimu kisha angewaambia wanafunzi wake kuwa hamna laini dhahiri ambayo ungeivuka kutoka mtu timamu hadi kwenye wazimu angesema kuwa kila mtu husonga nyuma na mbele katika maisha haya wakati ukiwa kwenye udhibiti unachukuliwa kuwa timamu ila unapoondokea kuwa katika hali ya kutoweza kutekeleza mambo katika hali timamu wewe una wazimu hatua ya kwanza na ya muhimu ambayo unastahili kuhifadhi uadilifu wako katika ulimwengu huu wenye wazimu ni kuhifadhi mtazamo wako na hiyo inajumuisha kuwa na uhusiano na mungu ambaye anajua mipaka ya ulimwengu wetu kumwacha mungu nje ya maisha yako kuna kuacha na alama ya upofu inayozaa upotevu uhusiano naye utarejesha uadilifu ambao alitumba nao ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for otomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kmbua 72231412