kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha chamongoz leo tukaweze kuangazia ujumbe kwenda juu ya maji yenye kasi kwa kutumia mtumbwi mlango wa mstari wa kwanza mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso nakumbuka ujuzi wangu wa kwanza na wa mwisho kuhusu kuelea juu ya maji yenye kasi kwa kutumia mtumbwi nilipopewa vazi la usalama nikalivaa na kulifunga hadi likanikamata zaidi niliwaza sihitaji kitu hiki hata hivyo maji ni matulivu ishara je bima yako ya maisha ni ya kisasa ingenionya lakini haikuweza baada ya dakika chache maji alianza kwenda kwa kasi jambo kuu hili niliwaza na baada ya mizunguko kadhaa mkondo wa maji ukazidi kasi hata zaidi kutazama juu tungeona mtumbwi ukisonga kwa taratibu kama kibanzi cha viazi kwenye upepo hicho ndicho tunachoita maji meupe niliwaza nikitambua kuwa tunaelekea hapo nahodha alitupazia sauti kupiga kafi upande wa kushoto kisha kulia kisha kushoto wa nguvu zaidi na kisha wush nilitupwa ghafla hewani kama rubani aliyetolewa kwa nguvu kwenye ndege nilijipata majini nikipigania pumzi nikijaribu kukumbuka kuweka miguu yangu upande yanakoelekea maji nam niliweza na ninazo picha mbili za kudhibitisha nilikuwa hapo tatizo la kwenda juu ya maji yenye kasi kwa kutumia mtumbwi na uhai wenyewe ni kuwa hujui iliko miamba na kilicho kwenye kona na hamna kurudi nyuma kwa ajili ya mkimbio mwingine kwa maji hayo yanayokwenda kwa kasi maisha yanapobadilika kuwa maji yanayokwenda kasi na utupwe nje ya mashua utakwenda wapi utamgeukia nani utashikilia nini chukua muda wako rafiki ugeukie zaburi 46 na usome kile alichofanya mtunzi wa zaburi alipokabiliana na changamoto za maisha mungu anapokuwa kimbilio lako uzito wa maji anayokwenda kasi au tufani si muhimu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7:223 tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili