kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hasira moja ya adui wako wakubwa kitabu cha warumi mlango wa mstari warumimlan28 kama yamkini kwa upande wenu mkae katika amani na watu wote william wotelov mwandishi wa tamthilia za kiingereza yanasemekana kuandika johnam haina gadhabu kama mwanamke aliyedharauliwa ila kwa upana wanawake hudhibiti hasira kuliko wanaume wanaume wenye hasira kubwa wako katika hatari ya asilimia kumi zaidi ya kuwa na ongezeko la mdundo wa moyo ambao husababisha kiharusi ambacho huenda kikasababisha maafa vilevile wanaume walio na uadui mwingi ya ya kupata ya moyo ambayo pia maisha yao jambo moja ambalo utafiti huu ulionyesha ni kuwa dhana kuwa utajiondolea hasira kwa kudhihirisha hasira zako kuambia watu unachodhani kupiga kelele na kulia si sahihi kabisa ukweli ni kuwa kuishi na hasira hufupisha maisha yako uwe mwanamme au mwanamke si ajabu paulo alishauri kama ya mkini kwa upande wenu mkae katika amani na watu wote warumi mlango wa 12, wa mstari kweli kuna kanusho ambalo unapata kwenye nukuu hii ya masharti kama ya mkini zipo nyakati ambazo haiwezekani kwa amani ila waweza kukabiliana na mambo katika njia ambapo msukumo wako wa damu hauongezeki waweza kuwa na hasira bila kutenda dhambi paulo tazama kitabu cha mlango wa, wa zamani za kale mtu mmoja mwenye hekima aliandika njia za mtu zikimpendeza bwana hata adui zake huwapatanisha naye mithali mlango wa 16, wa mstari unapoishi kwa hasira unaishi na muuaji hatari kwa kuwa hasira ni kama kemikali ya sumu ambayo hufanya makao ndani mwako na kukuondolea maisha kwa polepole ukifurahia maisha jifunze kuondokea hasira na umwache mungu akabiliane na yule anayekupa hasira nifunguo za kuishi maisha marefu na kufurahia uhai zaidi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and sngth for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold Sala wa haroldsala international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwao baraka kwako tafadhali tojulisha kupitia nambari 7:22331 12 ni 722 331 12