u jambo mimi naitwa simon samuni masareki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza life africa je umesikia kuhusu agizo kuu katika utafiti uliofanywa na barn research waligundua kuwa asilimia 51 ya watu wanaoenda kanisani hawakufahamu neno agizo kuu asilimia 25 walikuwa wamesikia lakini hawakuweza kukumbuka maana yake na asilimia 17 t ndio waliojua maana yake na naengeleza kuielezea je takwimu kama hizo zinamaanisha nini naam hizi takwimu si nzuri utamaduni wetu na mtazamo wetu lazima uendane na mtazamo wa ufalme wa mungu sisi kama waumini ni lazima tuwe tayari kwenda na kuwafanya watu kuwa wanafunzi wa kristo yesu anatangaza katika kitabu cha matayo kwamba mavuno ni mengi lakini watenda kazi ni wachache je ungependa kuona wakristo wengi zaidi wakitayarishwa kwenda kwenye shamba la mavuno je unataka kuwa na vifaa bora zaidi tunaweza kukusaidia tunawafundisha waumini kushirikisha imani yao ili kwa pamoja tuweze kutimiza agizo kuu kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org