ujambo mimi naitwa simon evangelism explosion imsame masarikiwagxunasikiliza life africa kuna siku tunajikuta hatukuwa na wakati wa kuwa na matumaini kila mahali tunapotazama tunaona uovu na dhambi zikienea katika jamii zetu tunawaona wengine wakipitia hali ngumu na hata sisi wenyewe tunakabiliana nazo kume na idadi kubwa ya watu wanaojiua pia yapo majaribio mengi kila siku ya watu kujiua lakini leo nina habari njema kwamba mungu hutoa tumaini la kweli anafanya hivyo kupitia mikono ya yesu yenye makovu ya yamesumari tunapoweka tumaini letu kwa uthabiti na kwake yesu hupulizia tumaini ndani ya mioyo yetu iliyokufa na kutufanya viumbe vipya ndani yake na tumaini letu halitegemei hali zetu bali limepandwa imara ndani ya yesu kristo pekee bila shaka lazima tushirikishe jambo hili kwa uharaka kwa wengine kwa maelezo zaidi tembele yasharlif africaorg