adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo na leo tukaweze kuangazia kutunza usafi wa maadili yako kitabu cha wathesalonike wa kz mlango wa5 mwstai wa 22 jitengeni na ubaya wa kila namna je unadhani kuwa hungijisalimisha kwa majaribu paulo hakudhani hivyo la sivyo hangetoa shauri alilotoa ili kujitunza dhidi ya majaribu ya hisia za kimwili tili ya maanani miongozo ifuatayo kuyaweka imara maadili yako kwanza usiwahi wazia kuwa haingefanyika kwangu sisi wote ni waathiriwa na roho yenye kuta kabari hutangulia maanguko rik warren anasema asubuhi ninayosema nimeshinda tatizo hilo ndiyo asubuhi niliyowazi kwa jaribu hilo pili tunza mawazo yako mithali 4 ishita kinasema linda moyo wako kuliko yote uyalindayo maana ndiko zitwakako chemchemi za uzima kila tendo lisilosiri huanza na wazo hiyo ndiyo sababu unachotazama na kusikiliza huathiri maisha yako Tatu, imarisha uhusiano wako na mungu hii inamaana kuwa unawasiliana naye kila siku kwaneno, kwa neno kufungua moyo wako kwake kwa maumbi kukiri dhambi na upungufu wako ne, iwapo upo kwenye ndoa iweke imara ulivyosema msemo wa zamani nyazi haiwi kijani upande wa pili au uwa nyazi huwa kijani unapoimwagilia maji usiwahi puuza matokeo ya kutisha ya kuondokea maadili asilimia 85 ya ndoa zinazovunjika sasa kutokana na kutokuwa na uaminifu ingawa kunaweza kuwepo msamaha na kurejeshwa ila ni hatari zaidi6 usiwahijiweka katika hali itakayokupelekea kujaribiwa petro wa wa kwanza mlango mstari wa 58 inasema muwe na kiasi na kukesha kwa kuwa mshtaki wenu ibilisi kama simba angurumaye huzunguka zunguka akitafuta mtu ammeze kisha saba wajibika kwenye kundi la marika wanaweza kuuliza maswali magumu ambayo lazima uwe na nia ya kujibu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and stngth for omorro kilichoandikwa naye dr harold sala wagidls international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wabaraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili