kuwa udaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mna hii leo tuangazie siri ya ombi lililojibiwa kitabu cha petro wapili, wa kwanza, mstari wa wa mlango mstari tena kwa hiyo ametukirimia ahadi kubwa mno za thamani ili kwamba kwa hizo mpate kuwa washirika wa tabia ya uungu na uharibifu duniani kwa sababu ya tamaa amin geswin alisoma siri ya maombi kutoka kwa mhunzi aliyostaafu wakati huo geswin alikuwa mhubiri mchanga wa kilutheri ambaye aliamua kuandaa mkutano wa maombi katika mkutano huo alikuja mzee mwenye umri wa miaka sabia mitau ambros wali na alipoomba ilikuwa tofauti sijawahi kusikia maombi kama hayo akawaza lazima huyu mhunzi mzee anafahamu kitu ni sicho kijua hivyo akapendekeza kuwa aombe pamoja na mzee huyo hali ambayo ingemruhusu kujaribu kutambua jinsi mzee huyo mhunzi angezungumza na mungu katika njia ambapo mambo yalitendeka amo alikubali esw alipokuja nyumbani kwa mhunzi huyo mzee kwa maumbi mzee huyo alimwongoza hadi jumba moja la kuhifadhi chakula cha wanyama na mara moja akapanda hali chumba cha juu panapohifadhiwa chakula hicho hapo kwenye chakula hicho kulikuwa na biblia mbili kubwa kuukuu aliomba mwanzo kisha mzee huyo akaomba alipokuwa akisikiliza alikuwa na hamu sana na tamaa mzee huyo alipomaliza alisema unasiri fulani katika kuomba je utashiriki nami kijana akaanza jifunze kusihi ahadi za mungu hilo lilifanya akasema geswin kuomba kwangu kulibadilika kuanzia siku hiyo maneno hayo yalibadilisha uelewa wangu kuhusu maombi yalibadili kabisa niliona mara tu alipolisema kuona nini vema alipoomba kulikuwa na ujoto ambros angeomba kuhusu kila andiko akimkumbusha mungu ahadi baada ya ahadi akisihi kama afanyavyo wakili kwenye kesi yake alinifunza siri ya uombezi iwapo unataka kujifunza kuomba kama ambros jinsi ambavyo amin gen ameomba kwa takribani miaka hamsini soma biblia yako hasa vitabu vya injili na unukuu sehemu zinazohusiana maombi kisha unapoomba mkumbushe mungu kuhusu kile amesema nam ya ambros wali inaweza badilisha maisha yako mtarajie mungu kuheshimu ahadi za neno lake na utapata maombi yaliyojibiwa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brethop for or tomorro kilichoandikwa naye dr harold d sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wabaranka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331 412