adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kuangazia nguvu za ufufua wa wake sehemu ya kwanza kitabu cha mlango wa wa lakini mimi najua ya kuwa mteteaji wangu yohai na ya kuwa hatimaye atasimama juu uya nchi paulo alipoandika kwa rafikize kule filipi mkoloni wa ugiriki kaskazini alisema kuwa alitaka kumfahamu kristo katika uhusikiano halisia aliongeza kuwa alitaka pia kujua nguvu za kufufuka kwake na ushirika wa mateso yake kile paulo alitaka kujua nguvu za kufufuka kwake kitu ambacho yeye na sisi pia tunapasa kukabiliana nacho ana kwa ana ni ukweli wa binafsi wa wa kiujuzi si kinadaria wala kiuvumbuzi nguvu za ufufuo ni kiini cha uwepo wa kanisa na yakini kwa kila muumini kuwa maisha ya baadaye ni halisi siyo tu ya kufanyizwa tumaini lisilo kweli vipo vitu vingi ambavyo yesu alisema vilivyona maana tu kwa kuwa alifufuka mwenyewe kutoka kaburini kufufuka kwa yesu hakoukuwa tu imani ya kanisa la kwanza lilikuwa jambo ambalo juu yake kanisa la kwanza lilikuwa kilikuwa kwenye kiini cha mfumo wa imani yao si kitu kilichoongezwa tu kwenye kalenda ili kuikamilisha hizi ndizo nguvu za ufufuo ni kiuwasumu cha uchungu wa mauti faraja inayofanya hasara kuvumilika paulo alifahamu alichouliza alipodhihirisha hamo ya kujua nguvu za ufufuo lake halikuwa tamanio la bure bali dhihirisho la hekima iliyokubwa zaidi pia alijua kuwa msalaba ushirika wa mateso yake yanayoleta kifo cha mtu binafsi kile tunachotaka kunatanguliza nguvu za kazi ya mungu katika maisha yetu zikifanya upya kile tulichopoteza miaka mingi iliyopita ni nguvu za ufufuo ambazo zinatokomeza hasira yako kwa mungu kuto uelewa kwako na wingu la huzuni yako wakati unaposimama mbele ya kaburi lilowazi na ukijua kuwa nguvu za ufufuo zinakutia nguvu katika usiku wa giza wa nafsi yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today gt for yopomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwa konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722332 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili