adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mtindo wa wa wa maisha wa watu halisi sehemu ya kwanza kitabu cha yakobo mlango mstari mwongoza57eliya alikuwa mwanadamu mwenye tabia moja na sisi akaomba kwa bidii mvua isinyeshe juu ya nchi muda wa miaka mitatu na miezi sita wakati huwezi kuwa tajiri wala maarufu waweza kuwa halisi na mtimilifu haya hapa maelezo ya jinsi kwanza mwache mungu aongoze kumwache mungu aongoze maisha yako kuna kuondolea mzigo huhitaji kujua unakoenda wakati yeye anajua usimfanye mungu rubani mwenza mwache achukue usukani alivyosema chambers mwache mungu aongoze pili rahisisha huhitaji kuwa na vifaa vya elektroniki vya kisasa tarakilishi ya bei gali au gari zuri zaidi ondoa vitu visivyo vya thamani viondoe vitu vilivyotapakaa safisha kabati na gereji barua pepe ambazo hujasoma na rundo la majarida ambayo hutasoma tatu ondoa vitu vinavyohitirafiana na uzingativu wako ni ulimwengu wenye kelele simu zinazoita majirani wanaolia watoto wanaopiga kelele zima simu wakati wa chajio jaribu kuzima televisheni kwa masaa ishirina manne cheza na wanao mzuru mamako nam fahamiana na rafiki ambaye hujawahi kuwa na wakati naye n amua kilicho dharura na kinachohitajika na upuuze vingine vitu vingi vinavyochukua muda wetu mwingi si vya muhimu hali vinachukua muda wa vile vilivyo na umuhimu hiyo ina maana kuwa kipe kitu uzito na usalie nacho ao tumia pesa taslimu na utupe kadi za kutumika kununua bidhaa tumia upasuaji punguza kadi za kununua bidhaa au uzigande kwenye pande la barafo ambayo inastahili kuyayuka kabla ya kutumika vikabidhi vitu vyako vya thamani kwa mungu iwapo kweli unaamini ulicho nacho ni kipawa kutoka kwa mungu mkabidhi na umuulize jinsi unavyostahili kukitumia vyema kisha saba soma kitabu kila wiki anza siku yako na dakika ta kwa neno la mungu ila soma vitabu kwa mada zingine zile zinazokupa changamoto na kukufanya upya uko kwenye barabara ya kukuelekeza kwenye mtindo mpya ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jinasngth for tomorrow kilichoandikwa nay dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako namiemmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili