chache tukaweze kuungana katika katika kipindi hiki cha mwongozo mungu katika machungu yako kitabu cha luka mlango wa4 mstari wa18 kinatuarifu kwamba roho wa bwana yu juu yangu kwa maana amenitia mafuta kuwahubiri maskini habari njema amenituma kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao na vipofu kupata kuona tena kuwaacha huru waliosetwa iwapo mungu atakupa jibu kamili kwa swali lako kwa nini uwezekano upo kuwa bado ungeelewa kujua kuwa katika uchungu wako giza lako na kupoteza matumaini yuko na anajali ni bora kuliko kujua kwa nini alirohosu kitu fulani kutendeka barua kutoka kwa mwanamke mmoja ilisoma tulioana kwa miaka ishiri na sita na akaja nyumbani siku moja na kusema hanipendi tena wala hataki kuishi nami nilishangazwa sana kutambua kuwa alikuwa na uhusiano mwingine nje ya ndoa kisha huyo mwanamke akauliza kwa nini mungu aliruhusu hili najua angezuia daudi alikuwa na hisia kama hiyo alipoona waovu wa kinawiri na kutodhibitiwa kutokana na uovu waliotenda tazama zaburi 7 ila akajikumbusha kuwa mungu hageuzi mapenzi ya mtu ambaye anachagua kutenda maovu na ingawa inaonekana anazidi bila kuadhibiwa mungu atakuwa na siku yake ya malipo siku moja katika nyakati za ugumu jifunze kumtegemea yeye anayeponya waliovunjika moyo na kufunika vidonda vyao zaburi wa anaelewa na kujali kuhusu uchungu na kuchanganyikiwa kwako unapokuwa mhasiliwa una chaguzi tatu kukataa kulipiza kisasi au kumkimbilia mungu na uchungu wako wote maswali yako na huzuni yako ni hifadhi ambayo haiwezi kuharibiwa na yeyote bado anatoa amani ambayo hamna yeyote anayeweza kuiondoa na kutukumbatia kwa huruma na uponyaji ambao hamna anayeweza kuwa iwapo umejeruhiwa au kukwaruzwa na mtu ambaye ulimdhani kwa kupenda hebu ni kuelekeze kwa upendo ulio kujali wake mungu ambaye ni mfariji anayetufariji katika mateso yetu ili tuweze kuwafariji wale walio katika mateso yoyote kwa faraja ambayo sisi wenyewe tunafarijiwa na mungu hiyo ndiyo njia ya pekee ya kuondokea uchungu wako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for otomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223342