wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tunazungumza kuhusu kujaribu tena katika kitabu cha luka mtakatifu mlango wa wa mstari lukamtakatif lakini kwa neno lako nitazishusha nyavu hamna jambo la kushusha moyo kama kufanya jambo ambalo unajua ni kupoteza wakati na nguvu zako hakika muulize mvuvi yeyote ambaye amefanya kazi saa baada ya nyingine labda akitupa chombo chake kizuri zaidi majini polepole akielekeza chambo pahali anapodhani pana samaki wakubwa ila hatimaye anajiambia hamna kitu hapa hakika hamna hivyo mtu anaposema jaribu tena anajihisi kusema wewe jaribu ni kupoteza wakati hamna samaki hadi kina cha hapa ili hali hilo ndilo lililofanyika kwa yesu na wanafunzi wakati mmoja walikuwa wamevua usiku kucha ila hawakupata chochote hivyo yesu alipowaamuru wachukue mashua zao waelekee kwenye maji na kuteremsha wnyavu zao wanafunzi waliduaa je tukubali kuwa wema au tukatae kufanya kile ujuzi na ufahamu wetu unatuambia ni kupoteza wakati na nguvu zetu bure petro akajibu bwana tumejaribu usiku wote ila kwa neno lako tutafanya tena na ni nini kilifanyika petro na rafiki zake walipoteremsha nyavu zao hii hapa kauli ya luka basi walipofanya hivyo walipata samaki wengi mno nyavu zao zikaanza kukatika wakawapungia mkono wa washirika wao waliokuwa katika chombo cha pili waje kuwasaidia wakaja wakavijaza vyombo vyote viwili hata vikataka kuzama luka mtakatifu mlango wa tano, wa mstari hadi uafzipo nyakati ambazo unapasa kufanya mambo kwa imani timilifu na uzidi kutembea kichwa juu kwa kuwa yeye aliye bwana wa upepo pia ni bwana wa hali na mawingu meusi yanayokukabili hapo ndipo utakaposema haijalishi mungu kwa neno lako nitakuamini ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu wa jina strength for today and bright hope for otomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wagidi international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223342 kumbuka ni 7 2233412