hii ni maisha mapya na mimi ni yohana dons ili kutokoa mungu alifanya jambo la kushangaza mungu wa milele akawa mtu wa kufikiwa na akaishi maisha makamilifu hapa duniani yasio na dhambi na alikaa katikati ya wanadamu waliomzunguka akaishi kama mwanadamu ni ukweli wa ajabu ambao bado mpaka leo umebakia kuwa ni ukweli wa ajabu kama imanuali alitufikia sote kwa upendo rehema na wema wake alizungumza maneno yenye uzima naye alituokoa katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake sula akwanza, wa hata leo usisahau kuhusiana na upendo wa mwana aliyetuingiza katika ufalme wa baba asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana iois