chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a leo tukaweza kuangazia ujumbe kabla ya kujiondoa tunatazama katika kitabu cha yakobo mlango m5 1718 eliya alikuwa mwanadamu mwenye tabia moja na sisi akaomba kwa bidii mvua isinyeshe na mvua haikunyesha juu ya nchi muda wa miaka mitatu na miezi sita akaumba tena mbingu zikatoa mvua nayo na nchi ikazaa matunda yake je unahisi kujiondoa kumwambia mkubwa wako unachofikiria kumuhusu na kujiuzulu kazi yako kuondokea ndoa au nam hata ukome kwenda kanisani unafanya nini unapohisi kujiondoa jiulize maswali ya fuatayo je ni mimi pekee ninayehisi kujiondoa jikumbushe kuwa hata eliya alihisi hisi kujiuzulu baada ya vita vikali na manabii wa uongo akiwa amedofika kihisia na kimwili alijilaza chini ya mti na kumtaka mungu amwondolee uhai pili je mungu amenifanyia nini awali lenga nyakati ngumu nyakati ambazo hukujua chakula chako kingine kingetoka wapi au kodi ya mwezi uliofuata na hukuwa na kitu ila mungu akakupa kwa mara nyingine mungu huja mapema kwa uchache sana ila daima hachelewi tatu je ninaamini kuwa mungu ni mwema na kuwa ananipenda jinsi nilivyo iwapo utakuwa mkweli kwa nafsi yako utakiri ndani ya moyo wako kuwa unajua anakupenda kisha nne je nina nia ya kumwamini nikimsubiri kwa utulivu anielekeze unaposema nam nitamwamini unavuka kutoka hali ya kushushwa moyo na kutembea hatua kwa hatua kuelekea bonde la amani si dhambi kushushwa moyo na kuhisi kujiondoa dhambi huja unapokubaliana na hisia na kufuata barabara ya wanaojiondoa yakobo nduguye yesu aliandika eliya alikuwa mwanadamu mwenye tabia mmoja na sisi wazia hilo mwanadamu kamili mwathiriwa kamili wa hisia zake ila hakujiondoa pia wewe hupaswi kujiondoa ziambia hisia zako zinapostahili kuondoka na ufanye kilichochema ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stength 4ooday n brethop for oomorro kilichoandikwa na dr harold sala wa gidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukani 72233 n moƴa mbili