chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunaangazia kuhifadhi uadilifu wako kwa kupata kusudi lako maishani kitabu cha timotheo wapili, wa wa wa pili mlango mstari maana mungu hakutupa roho ya woga bali ya nguvu na ya upendo na ya moyo wa kiasi hatua ya kwanza kuondokea utumwa wa wazimu ulimwengu wenye wazimu ni kuwa na kusudi maishani ambalo linakuwezesha kubadili mtazamo wako hamna kitu kitakachokuwa maana na ukungu wa huzuni utafunika maisha na roho yako kwa wingu la kutokuwa na uhakika hadi utakapopata kusudi la kuishi kuwa na kusudi maishani kuna kupa maana ya jinsi ya kuishi jinsi ya kutumia fedha zako na na na nini cha kufanya na muda na talanta yako je unazitumia tu kwa kujifurahisha au kuwabariki wengine paulo alimkumbusha timotheo kwa maana hatukuja na kitu duniani tena hatuwezi kutoka na kitu timotheo mlango wa kwanza, wa mstari ila ukweli huo umepotea kwa wale ambao hawana kusudi wamesahau kuwa tunapoelekea huwezi kutumia kadi za kifedha kuagiza kitu wamesahau kuwa huwezi itisha au kutuma matumizi ya safari wamesahau kuwa hamna mifuko kwenye sanda au trela nyuma ya magari yanayowapeleka wafu kwenye makaburi kuna maana kuwa unajua unachokiishia na unayemwishia akiandika kwa watu kwa ujumla walioishi kwenye mji wa rumi unaojulikana kama filipi paulo alisema kwa maana kwangu mimi kuishi ni kristo na kufa ni faida wafilipi wa kwanza, moja. changamoto ya kuomba mungu iwapo upo jionyeshe kwangu nami nitakuamini nisamehe kwa kutangatanga gizani na umfunue mwanao yesu kristo kwangu katika njia ambayo nitakuamini nimechoka kuishi bila kusudi katika ulimwengu huu wenye wazimu na kuhitaji bwana yesu alisema yeyote atakaye nifuata hata tembea gizani na ni kweli leo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili