adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mawazo hatari sehemu ya kwanza Wakorintho wa kwanza, wa wa mlango mstari kwa hivyo anajidhani kuwa amesimama na angalie asianguke kwa uwezekano wote adui wako mkubwa siye yule aliye nje ya kuta zako ila ni kutoka ndani mwako shaka zinazokupa wasiwasi kila wakati imani kuwa huna uwezo wa kuishi maisha ya ukristo unajua kuwa shetani anarandaranda kama simba angurumaye akimtafuta wa kumeza hufai kushawishiwa unaamini kuwa ni adui wa nafsi yako ila huenda hauelewi na tushinda mara kwa mara kwa kupata mahali pa kujishikilia kwenye mawazo yetu paulo alipowaandikia waefeso alizungumza kuhoso mipango ya shetani alitumia neno ambalo linapatikana neno la kiingereza methodi likiwekwa kwa urahisi paulo anajaribu kututahadharisha akitujuza kuwa ibilisi amekuwa na ujuzi mwingi nasi ni wageni kwa mambo mengi tukikosa uelewa wa kiroho au hekima japo adui hawezi kuvamia mahali pako anapanda mawazo katika akili zako uwongo ulio na uwezo kwa kushinda katika toleo la leo na lile linalofuata tutatilia maanani maswala yanayoweza kuwa hatari nayoyaita mawazo hatari mimi si mwema zaidi hivyo hamna haja ya kujaribu iwapo unaamini kuwa umejeruhiwa vibaya maisha ya ukristo hayahusu uzuri wako ila wa kristo unapomwamini mungu unachukua haki ya mwanawe na kuiweka kwenye akaunti yako ya kiroho ulikuwa maskini kiroho bila shekele ya ukombozi kabla ya kukutana na kristo mungu alifahamu hilo na ndiyo maana alimtuma mwanawe kwa kazi ya ukombozi unapotambua upungufu wako na kumtegemea kristo utakuwa na ujasiri wa paulo ali na yaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop otomorro kilichoandikwa dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa ubaranka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili