kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hadithi ya kale ya kale kutotambulika kitabu cha isaya enenda ukamwambia hezekia bwana mungu wa daudi baba yako asema hivi mimi nimeyasikia maombi yako nimeyaona machozi yako tazama nitaziongeza siku zako kiasi cha miaka kumi na mitano kile unachofikia kwenye mtandao ni cha kibinafsi sivyo watu wengi huishi kwa mawazo ya kale kuwa kile wanachoona au kupitia kwenye mitandao huondoka punde tu unapobonyeza alama ya yax kwenye kona sehemu ya juu mkono wa kulia kwenye tarakilishi iwapo wewe ni mmoja wao hujakosea sana ukweli ni kuwa kuna alama kwenye tarakilishi yako kwa kila bonyezo la kijipanya kila tovuti unayozuru na kwa ujumla kila kitu unachoandika kufuta kitu kwenye tarakilishi hakukiondoi kabisa hii inaeleza kuhusu hali ya barua pepe unazopokea zisizo maana tarakilishi yoyote inayoweza kuingia kwenye mtandao ina anwani ya itifaki ijulikanayo ip sehemu fulani inayokuashiria wewe kama mtumizi kutotambulika ni hadithi ya kale ambayo haileti uhalisia katika ulimwengu wa sasa wa kielektroniki amini usiamini hakujawahi pia kuwa na kitu kama hiki cha kutotambulika kwa mungu na hiyo ni habari nzuri kwa hadithi ya watu na habari ya kusumbua zaidi kwa wale wanaotenda maovu ni nzuri kwa kuwa mungu anafahamu mahitaji yako machungu yako maumivu yako ya moyo na furaha na ushindi wako ila ina maana kuwa anajua siri za moyo wako nyakati unazoshutumu hisia zako za uzuri na ubaya ukichagua kile unachojua ni kiovu nyakati unazodhani hamna atakayejua mara moja tu haitajalisha andiko linasema wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote vi utuu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu wa 4, wa mlango mstari ukweli huo utambuzi kuwa mungu anafahamu utasababisha moyo wako kufurahia au kujaa hofu yote yanategemea uhusiano wako na mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for sngth orodyn bre for tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuleta kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412