kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tukiweza kuangazia sauti nzuri ya ukimya katika kitabu cha zaburi mlango wa 46 mstari wa 1 hadi11 biblia anatuambia kwamba acheni mjua ya kuwa mimi ni mungu nitakuzwa katika mataifa nitakuzwa katika nchi bwana wa majeshi yu pamoja nasi mungu wa yakobo ni ngome yetu mungu kupitia mtunzi wa zaburi alisema acheni mjue kuwa mimi ni mungu zaburi 41 je kuna faida katika nyakati za ukimya unaokuwepo tu wakati simu yako au televisheni imezimwa na mazungumzo yasiyo maana kupuziliwa mbali mtu ambaye alihudumia kifungo cha maisha katika gereza moja kule uingereza kwa kwenda kinyume na urasmi wa kanisa la kitaifa aliandika iwapo hatuna ukimya katika akili zetu starehe za nje haziwezi tufaidi zaidi kuliko sapato ya dhahabu kwa mguu uugwao jina lake ni john bunyan mwandishi ambaye aliwahi andika sentenzi katika lugha ya kiingereza na kusomwa na watu wengi sana bl pasal mwanafilosofia mfaransa mwanasayansi na mwandishi aliongeza hili kwa nukuu ya bunyan bahati zote zisizo njema hutokana na kutojua kwa watu jinsi ya kuishi kwa ukimya nyumbani katika vyumba vyao kuna sauti ya kuvutia katika ukimya umewahi tambua hilo nenda nyuma ya nyumba yako na utazame nyota angani na umulenge mungu kuna faida katika ukimya wakati upo peke yako ambao unakuruhusu kuisikia sauti ya mungu na kusikiliza sauti yako unaposema ndiyo bwana nataka unachotaka kuliko kitu kingine chochote nena na nafsi yangu na uniongoze kwa mkono wako wenye nguvu kutokana na amri ya mahakama acheni mjue kuwa mimi ni mungu mtunzi wa zaburi anashuhudia kwa kusema bwana wa majeshi yu pamoja nasi mungu wa yakobo ni ngome yetu zaburi baada ya kuegemeza kichwa chake kwenye jiwe wakati akikimbilia maisha yake yakobo alijifunza kwa uchungu kuwa mungu anaweza kuwa kimbilio lako na nguvu acha kungangʼana na utulie jua kuwa yeye ni mungu kuwa ananena nasi kupitia neno lake kuwa anashuhudia uwepo wake kwa roho zetu na kuwa ataongoza na kuelekeza walio wake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722334 mojbl kumbuka ni safuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili