kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo na kwa leo tuangazie ujumbe hamuna tena wasio na makaziyesu akamwambia mbweha wana pango na ndege waangani vyota lakini mwana wa adamu hana pakulaza kichwa chake makazi ni turubani ya kuchorea kumbukumbu kumbu ya maisha yako si mpangilio wa nyumba yako unayoishi unayoifanya kuwa makazi ni yule anayeishi hapo na upendo unaoifanya nyumba kuwa makazi nyumba hujengwa kwa chuma na mbao ila makao hujengwa kwa upendo na ndoto hata hivyo watu wengi hujikuta katika kitengo cha wasio na makazi kutokana na sababu kadhaa hatimaye wanapopata mahali wanapoweza kupaita nyumbani hupata usalama na hali ya utulivu haijalishi yako katika hali gani yesu aliwaambia wanafunzi wake kuwa anaenda kuandaa makao ya milele kwa wale waliomjua na kumpenda yale ambayo wewe kama mwanaye utaishi milele wakati mmoja abraham abrahamlily alisema kwenda nyumbani ni mwisho wa safari zote je iliwahi kufanyikia kwamba kila kiumbe chenye uhai kina makazi yake akauliza samaki wa majini ndege wa angani wanyama wa mwituni vitambaavyo kwenye majani wote wanakwenda kwenye makazi yao wote wanaegeukia siku inapokamilika mwito wa nyumbani akasema ni sauti moja inayosikika na kuheshimiwa wakati wote maishani daima si jilazi chini gizani akasema linlin bila kuwazia nyumbani ni wapo mbali nadhani naona umuhimu wa swala hili zima si mahali pa samani panaponifanya kuwa nyumbani bali upendo na amani iliyopo lazima kuwe na makazi mahali pa kwenda baada ya kuvunja hema ya mwisho hapa chini kwenda nyumbani ni mwisho wa safari zote ni zawadi ya miujiza mwito usioweza kustahimilika alisema kweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright r for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331 12 kumbuka ni 722 331 412