chache kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ujumbe wetu wa leo ni kusubiri wakati wa mungu kitabu cha yakobo 5:8 nanyi vumilieni mudhibitishe mioyo yenu kwa maana kuja kwake bwana kuna kalibia ukosefu wa subra ni mojawapo ya alama za maisha leo mwendo wa maisha unaonekana kuzidi kuongeza kasi ratiba zetu zimepakiwa kupita kiasi kuliko awali licha uvumbuzi wa vifaa vya elektroniki ulionuia kurahisisha kazi badala yake vinafanya maisha yetu kuwa na shughuli nyingi na kutulazimu kutaka zaidi na zaidi kupigiwa simu mgeni asiyetarajiwa au mtoto mgonjwa asiyeweza kwenda shule au mipango yako ya siku inaharibika kwa gafla kusubiri kunaonekana kwa kupoteza wakati iwe kumwona daktari kusubiri mbwa asafishwe au kusubiri kufika mahali unapoelekea wakati kukiwa na msongamano au aunam hata kumsubiri mungu afanye kitu rafiki moja wa kipindi cha aliliweka hivi mimi si mtu mzuri kwa kusubiri naondokea kutopata funzo hivyo inanibidi nifanye jaribio mara kwa mara nikiwa nimefanya kazi na familia nyingi kwa miongo mingi nimeshawishika kuwa haraka ni mzazi wa asilimia tisa juu ya kumi ya makosa yetu tunatangulia mapenzi ya mungu tukishikilia njia zetu badala ya kusubiri kusudi la mungu tunajaribu kujishawishi kuwa tunatenda jambo zuri ila tunaishia kutenda maovu kwa kuwa tumekwenda kinyume na maandiko tunaoa au kuolewa na watu ambao hawajali kuhusu ukristo kwa hofu kuwa huenda tukaondokea kuwa bila mke au mme au tunatia sahihi mikataba ya kibiashara inayoonekana kuwa ya faida kubwa ila mahitaji yake yanakwenda kinyume na maadili ninakiri mimi si mzuri katika kusubiri ila nimekataliwa mara nyingi ya kutosha kwangu kujifunza kuwa kusubiri kunaweza kukuokoa kutokana magumu ya maisha ambayo yanaweza kuangamiza iwapo utasubiri kwa mungu utakuwa unawekeza katika hazina ya mbinguni ni vyema na inafaa sana kufanya hivyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina for today and sngth for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tojulisha kupitia nambari 7223320 ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja ne moja mbili