daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuishi maisha ya ukristo kitabu cha warumi mlango wa sa wa 6 mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulibishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikiye dhambi tena mwanlishaji maarufu sana wa farasi edi akaro alisema farasi ni kama watu wengi watazembea iwapo wataachiliwa huru angalau asilimia 70 ya farasi wanaohusishwa kwenye mbio hawataki kushinda ni kweli kivipi ya maisha watu wengi wangefanya vyema iwapo wangetaka wachache huwandaa mioyo yao kwa kufanya bora zaidi kweli tunataka kumaliza mbio ila hatujali iwapo tutamaliza katika nafasi ya tatu au nafasi ya kumi na tatu ni nini kilifanyika tangu lini tulianza kutoa tuzo kwa nafasi ya wastani mtume paulo alizungumzia maisha kama mbio na jambo geni ni kuwa maneno yake yanakaribiana na ya alar je hamjui kuwa wale washinda nao kwa kupiga mbio hupiga mbio wote lakini apokeaye tuzo ni mmoja wa wa wa wa kwanza mlango mstari hicho ni kikumbusho kuwa ubora zaidi haupo tu katika kukamilisha mbio hizo ila kuafikia rekodi iliyobora zaidi kisha paulo alifuatiliza kauli yake na kibwagizo pigeni mbio namna hiyo ili mpate iwapo paulo angepeana ushauri leo naamini angesema licha changamoto za siku yetu tunaweza kupata nguvu za mungu kuishi juu ya inayotuzuia kushinda mchezo wa maisha paulo aliweka wazi kuwa maisha ya ukristo sio tu kujaribu kujishawishi kuwa maisha yanaweza kuwa tofauti ila ni kupata nguvu za mungu kuishi anavyokusudia tuishi kristo alipowaita wanafunzi wake hakuzingatia siasa zao kudhibitisha imani au uwanachama wa kanisa alijua kuwa iwapo walimfuata nguvu za mungu kuishi maisha tofauti paulo angetuambia kuwa tunaweza kushinda mbio za maisha sio kwa uelevu wetu ubonifu wetu au mikakati yetu yenye busara bali kupitia nguvu za roho mtakatifu wa mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr arol di wa guidelines international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412