daka zakochace tukwez kuunganktikpidmonoje mwisho umekaribia Luka moja, wa nanyi kadhalika mwanapo mambo hayo yanaanza kutokea tambweni ya kwamba ufalme wa mungu ukaribu mtu mmoja aliyekuwa na ndevu nyingi alipokuwa akitembea barabarani miguu tupu na ishara iliyosema mwisho umekaribia afisa mmoja wa ngazi ya juu serikalini aliyekuwa akipita alimgeukia na kusema na shangaa aliyemdokolea habari hiyo anasema kweli idadi kubwa ya watu ulimwenguni wanahofu wanahusika nam wanaogopa kwa sababu ya mgogoro katika mashariki ya kati idadi inayokuwa ya magaidi ambayo chuki yao vidio wengine ni kubwa hadi wanania ya kutoa muhanga wa maisha yao je muda unayoyoma na hamna tumaini kwa viongozi wa ulimwengu kupata mwafaka kwa amani yesu aliwakemea viongozi wa kidini wa siku yake akisema ya kukiwa jioni mwasema kutakuwa na kianga kwa maana mbingu ni nyekundo na asubuhi mwasema leo kutakuwa na dhoruba kwa maana mbingu ni nyekundu tena kumetenda enyi wanafiki mwajua kuutambua uso wa mbingu lakini je ishara za zamani hizi hamwezi kuzitambua mathayo mlango wa wa mstari hadi tatu. karne ya 2 ilishuhudia kuharakishwa kwa kila kitu katika njia ambazo hazijawahi kuwepo tangu mwanzo wa wakati muungano wa sayansi na teknolojia ulibadilisha kila kitu jinsi tunavyosafiri jinsi tunavyoishi jinsi tunavyowaza na ilionekana kukaza zaidi shina la historia hadi inaonekana kupinda kidogo kwa hatima ya kupelekea kuharibika kila kitu unabiwa karne iliyopita ambao tayari umetimia ni mwingi sana kwangu kuanza kutaja ila kitu kimoja unachopasa kuwa na hakika nacho yesu alisema nanyi kadhalika mwanapo mambo hayo yanaanza kutokea tambueni ya kwamba ufalume wa mungu ukaribu Luka moja, wa wakati watoto wa ulimwengu wanaposema acha vita vya mwisho vya mema na mabaya viko kwenye upewa macho wale walio na uelewa wa maandiko wanafaa kutambua kuwa wakati umekaribia kuliko anavyodhani mtu yeyote hakika jiweke tayari hakika kuja kwake bwana kumekaribia kumekaribia sana ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and sngth for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223 tatumoja nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili