kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam kwa leo tunazungumza kuhusu utofauti katika kitabu cha wakorintho wa pili mlango wa 5 wa mstare wa17 inasema kwamba hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya hebu fikiria iwapo mtume paulo atafufuka leo na kuzuru makanisa machache mahali unapoishi angetembea katikati ya viti na kuketi na wengine wetu kisha angezungumza nasi nje ya malango na kuhisi kile tunachopitia katika maisha na familia zetu na kisha angeungana nasi katika michezo michache ya basketi kutazama sinema chache na wale aliyokutana nao kanisani kuzuru maduka makubwa makubwa na kuwa na maongezi na makundi ya watu katika sehemu za burudani sasa cha msingi je ataona utofauti wowote kati ya watu aliokutana nao nje ya malango ya kanisa na wengi wa wale katika michezo madukani na sehemu za burudani kuna kitu kimoja bayana watu ambao paulo aliandikia barua 1inatat kwa wakati mmoja hawakuwa na utofauti na wale wanaopatikana maeneo ya michezo masoko sehemu za burudani na madanguro ya karne ya kwanza kisha anaongeza ila mmeoshwa mmetakaswa mmehesabiwa haki katika jina la bwana yesu kristo na katika roho ya bwana mungu wetu moja ya shutuma za kuhuzunisha sana katika ukristo wa sasa ni kuwa kuna utofauti mdogo sana kati ya wale ambao wanatangaza waziwazi wazi kutokuwa na imani na wale wanaoketi makanisani kanisa si kundi takatifu kikundi kidogo cha watu ambao wamejitenga na ulimwengu ili wasiathiriwe na watu waliokule nje ila ni watu wa kawaida waliokombolewa na damu ya yesu kristo na kubadilishwa na roho wa mungu hakika utofauti ambao tunatumai kuona ni furaha uaminifu upendo kujitolea kwa ajili ya familia na tabia zinazoangazia imani yetu hiyo ndiyo tofauti inayohesabika ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223342umbui722 tatu moja nne moja mbili