daka mwongozo kwa leo tunaangazia ujumbe nini kinachoangamiza maisha na hisia zetu kitabu cha mathayo mlango wa wa mstari ni hisiya bali utafuteni kwanza ufalume wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa angani hamna mashariki wala magharibi kaskazini wala kusini aidha hamna juu wala chini wanasayansi walikuja na suluhisho kwa kubuni kifaa ambacho kinawezesha treni kuwa imara na kuizuia kuinama upande mmoja wakati ikiwa kwenye mzunguko kuwa na lengo kuna kufanya uhifadhi uadirifu katika ulumwengu huu wazimu inamaana kuwa una kitu cha kukupa mwongozo maishani lakini je vibaya vibaya na tunaongozwa kwa kudhani kuwa walio wazuri zaidi hupatikana kileleni wakati yesu aliwasihi wafuasi wake kutafuta kwanza ufalme wake alimaanisha kuwa wanastahili kutafuta kitu ambacho walikuwa nacho wakati mmoja ila wakapoteza anasema kuwa wakati mwanadamu alimgeuka mungu na kufuata njia yake mwenyewe alipoteza mwongozo wa mungu ambao unastahili kutambuliwa tena ni nini maisha na hisia zetu mivuto mitatu pesa sifa na mamlaka na yesu anasema nataka niwe wa kwanza na iwapo lengo lako liko kwangu nitashughulikia mahitaji yako maishani kila yesu alisisitiza muda mrefu uliyopita bado ni kweli hadi sasa anasema kuwa unastahili kuyapa maisha yako kipaumbele muda wako mfumo wako wa thamani na uhusiano wako kuwa na mtazamo wa kiroho kwa maisha yako haimaanishi kuwa unatelekeza familia yako na kukimbia kanisani kila wakati au kutelekeza biashara yako ni uamuzi wa kudhamiria kumfanyia mungu kuwa mkuu wako na yesu kristo kuwa bwana wa maisha yako mungu anajua mwisho kuanzia mwanzo wewe hujui unaona mbali kupitia ukungu ambao unazuia macho yako hiyo ndiyo sababu malengo yana maana kuwa mungu anaweza ongoza maisha yako na utahifadhi uadilifu wako katika ulimwengu wa wazimu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stength o oday anbrop for, for tomoro kilichoandikwa naye dr harold e sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo jumbe hu umekuwa baraka kwako tafadhali to jolisha ko pitia nambari 72ttm 4m kumbuka ni 722 ttm