mimi ni yohana dnis na unasikiliza maisha mapya leo ningependa kuzungumza na wewe kwa habari ya upendo na upendo haupungui neno wakati wowote sio tu wakati ule ambao upendo unakuwa na maneno ya kuvutia lakini upendo ni ukweli wa kina uliokita mizizi katika imani yetu hasa katika kristo yesu kila tunapokuwa tunasikia neno upendo unakuwa ni ukumbusho wa kwamba upendo wa mungu huwa haubadiliki hautikisiki na upendo huu ni wa umilele katika ulimwengu ambao mara nyingi tumekuwa tukikazia kuhusiana na mafanikio mamlaka na mali ni rahisi sana kupoteza maana ya neno upendo kama wakristo tumeitwa kuupenda wengine na hii tukichukulia mfano wa kama kristo alivyotupenda kwa kujitolea bila masharti na kuwapenda wengine bila kusema mambo fulani kwamba nilimpenda kwa sababu hizi na hizi leo wahakikisha unawapenda wengine na kujitoa bila kuwa na masharti hii ni maisha mapya na mimi ni yohana dionis asante kwa kuwa nasi