zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo dakzaocackwzuun tuangazie swali hili ni nani aliyefunga mlango kitabu cha ja wa Johane, wa yohane mlango mstari wa 8 ninayajua matendo yako tazama nimekupa mlango uliyofunguliwa mbele yako ambao hakuna awezaye kufunga kuna nyakati ambazo unahisi mungu anataka ufanye kitu ila mambo hayakwindi unavyotarajia mlango unafungwa kwa sababu moja au nyingine wakati mwingine hali haziji pamoja si mungu wala shetani amekuzuia hua ndio wakati wanaostahili kuingia kwenye tatizo au kulizunguka wakati mwingine tunaondokea upesi iwapo gurudumu la gari lako limekwisha kisha kuisha hewa usimlaumu ibilisi kwa tatizo lako ila iwapo una magurudumu mazuri na unaelekea kanisani au kumfariji mtu na ukumbane na tatizo kuna uwezekano shetani aliweka kizuizi mbele zako jinsi alivyomfanya paulo zamani zile je utaiondokea aje taharuki unapojaribu kutatua hali mwanzo chunguza maazimio yako wakati mwingine mambo hayakwendi tunavyotarajia kwa kuwa mungu amefunga mlango hayo yalifanyika kwa paulo na sila kwenye ziara yao ya pili ya umishonari unaweza soma kuyihusu kwenye kitabu cha matendo ya mitume mlano 16 kwenye agano jipya la bibilia yako wakati mwingine tunalazimisha tukijishawishi kuwa kwa kweli tunafanya mapenzi ya mungu wakati ukweli ni kuwa swala lote lilikuwa tu mawazo yetu wala si yake hayo yanapotokea unapasa kujiuliza maswali manne kwanza je nimesukuma hili kwa sababu ya ubinafsi kitu ambacho nalitaka mwenyewe tofauti na mapenzi ya mungu pili je mungu alifunga mlango ili kunilinda dhidi ya kitu ambacho singekiona tatu je shida hii inanikumba kunizuia kutimiza ndoto yangu ya kihali au uko tayari kwa hili kisha nne je nimekumbana na pingamizi kutoka kwa shetani au adui wa nafsi yangu kuwa katika vita na shetani si mchezo wa watoto ila bibilia inaeleza jinsi tunavyostahili kupigana vita vya kiroho mada ya chaguzi zetu zinazofuata ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekua baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331412