daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mwongozona leo tuzungumzie ujumbe kuamini ni kuona kitabu cha webrania, wa wa basi imani ni kuwa na hakika na mambo yatarijuwayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana sababu ya ndege kuruka angani hali sisi hatuwezi aliandika ames bary ni kuwa wana imani kwa kuwa kuwa na imani ni kuwa na mbawa hata hivyo imani kama mbawa mbili za ndege ina vitengo viwili imani iliyo uwezo wa kufikiria na kuelewa na itibari inayohusu kujitolea roya mmoja wa uingereza mtu wa mungu aliyejulikana sana kwa kumtumainia mungu katika kuwalisha maelfu ya watoto mayatima katika karne ya kumi na tisa georji mwela aliandika kuwa imani ni hakikisho kamili kuwa kile mungu amesema kwa neno lake ni kweli na kuwa mungu atafanya alichoahidi ni jambo lililowazi na linalohitaji uangalifu imesemekana kuwa kuona ni kuamini ila inapokuja kwa imani kuamini ni kuona mwandishi wa kitabu cha waibrania alitanguliza aya hiyo kuu kuhusu imani kwa maneno yafuatayo basi imani ni kuwa na hakika na mambo yatarajiwayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana maana kwa hiyo wazee wetu walishuhudiwa kwa imani tofahamu kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiri mlango wa wa mstari hadi aui mmoja wa viongozi wa kwanza, wa kwanza walioheshimika sana katika kanisa aliondoa shaka katika kumtafuta mungu na kuweka msingi wa imani yake katika uaminifu wa maandiko yenyewe austi imani ni kuamini katika neno la mungu kile tusichoona na dhawabu yake ni kuona na kufurahia kile tunachoamini je ungependa kuwa na imani kuu hivyo yashibishe mawazo yako na ahadi za maneno ya mungu peana shaka zako kwa mungu na utambue anafurahia kuheshimu imani yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and ooday for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako namemanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 7223412