daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam kwa leo tunaangazia mjane wa nabii tukitazama kitabu cha wafalme wa pili mlango wa wanne mstari wa watatu kinasema kwamba akasema nenda ukatake vyombo huko nje kwa jirani zako wote vyombo vitupu wala usitake vichache mwanamke huyo mjane alikuwa fukara bwana wake alikuwa katika kile tunachoweza kusema kazi ya kikristo wakati wote katika siku yake alikuwa akijulikana kama nabii mmoja aliyenena kwa niaba ya mungu kwa watu ambao walikuwa wameondokea mapenzi ya mungu haijabainika jinsi alivyokufa ila tunajua kuwa mwanamke huyo alipozungumza na elisha moyo wake ulikuwa umejaa wasiwasi wasi pamoja na uchungu mtumishi wako mime wangu amekufa alianza alimwambia kuwa ahakuwa na chochote isipokuwa mafuta kidogo hivyo elisha alimwagiza kwenda kwa majirani zake wote na kuuliza vyombo tupu nini anachofikiria atafanya na vyombo hivi vyote tupu huenda alijiuliza swali hilo alipokuwa akienda mlango baada ya mwingine akiomba vyombo kuna vyombo vichache tupu ninavyoweza kuomba inawezekana majirani zake walisema tazama mumeo alienda uombe vyombo vyangu nitavyona tena iwapo nitakupa unaamini kuwa hilo lilifanyika mkosoaji atauliza iwapo hujaai kutana ana kwa ana na mungu mgongo wako ukutani moyo wako ukiwa umejaa imani bila kuwahi kusikia sauti iliyotulia ya mungu ikisema unanini mkononi mwako nipe uhungeamini haijalishi mtu angesema nini jambo muhimu ni kuwa mungu anajaza tu na kutumia kile unachompa na unaweza leta maisha yako matupu yaliyovunjika kiasi kidogo cha maisha ulichosalia nacho na umwache ya kujaze upendo na nguvu zake enenda ukayauze mafuta haya uilipe deni yako elisha akasema naye uyatumie wewe na watoto wako hesabu sana hii lakini hulfanyk wawezathibitisha hilo mwenyewe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold esala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7 mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili