daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hik ujumbe mungu mbona usiharakishe kitabu cha wafilipi mlango wa mstari 411kinasema kuwa si kwamba nasema haya kwa kuwa nina mahitaji maana nimejifunza kwa radhi na hali yoyote nliyo leo tuna ratiba za maisha yetu tukifinyiliza masaa kuwa madakika na kutarajia majibu ya papo kwa papo na ushindi wa haraka lakini je hiyo inafanya kazi au inaharakisha tu mgongano ambao unatokea wakati unapojilimbikizia vitu vingi ambavyo huzidi kiwango na mambo kwa kuendea visivyo mungu mbwana ulinifanyia haya kisha tunauliza tukimnyoshea kama kwamba kulemewa kwetu kulitokana na kasoro katika uumbaji wake au kuwa alitufumia masikio tulipoitisha msaada kutoka kwake fungua kitabu cha zaburi kwenye yako na 6 wene hekima ya mwenyezi mungu isikilize sauti yake inaposema acheni mjiwe kuwa mimi ni mungu kuna nukuu ambayo imebeba ukweli z ya upesi uei ya yakucea labda ni sehemu ya hekima au huja kwa ujuzi ila kutambua kuwa huwezi fanya kila kitu ni moja kiini cha kulenga kile unachoweza kufanya kumbuka maneno ya paulo ila natenda neno moja tu si kada kitu chenye umuhimu mkubwa ila natenda neno moja tu si kada kitu chenye umuhimu mkubwa kukubali hali kuwa huwezi kuwa kila kitu na kila mahali kwa wakati mmoja kuna kuruhusu kufikiria ni wapi unapotaka kuwa na ni nani utakayekuwa naye iwe ni watoto wako mchumba wako au marafiki zako kama mtoto na sarafu zilizojaa mkononi mwake katika duka la peremende m mismiaka ya maisha yako inatumika haraka na hamna kurudi nyuma hivyo ulizo na mtunzi wa zaburi basi utujulishe kuzihesabu siku zetu tujipatie moyo wa wa hekima katika wazo wewe ni mradi unaojengwa wewe ni kazi ya mikono yake mtu anayekuwa kile anachotaka tafadhali kuwa mtulivu wewe ni kazi inayoendelea ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brat hop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold saler wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbeahu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupite nambare 722331 :12 kumbukani 7:22331 412