daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo huo ni uaminifu waraka wa yakobo, 4, wa yakobo muongozo amnifarkako7 basi yeye ajuwaye kutenda mema wala hayatendi huyo ni dhambi mama wa nyumbani ananunua kitu sokoni zipo aina mbili kimoja kilichoagizwa na kingine cha kienyeji kilichoagizwa ni gari karani anakizungushia bei rahisi mteji anasema tazama sijihisi vyema kukudanganya ungenilipiza bei ya kuagizwa huo ni uaminifu mhudumu aliyeajiliwa kuhudumu katika chumba cha upasuaji cha hospitali iliyofahamika vyema ila ajira yake ilipasa kuthibitishwa na mpaswaji ambaye wangefanya naye kazi mwanzoni mwa utaratibu huo daktari alimwambia nataka unakili idadi ya sponji zinazotumika na uhakikisha kuwa kila moja inaondolewa kwenye kidunda cha mgonjwa mhudumu huyo alipopinduka daktari aliyeondoa moja akaidondosha kwenye sakafu ya chumba cha upasuaji na kisha kuikanyaga kwa mguu baada ya upasuaji aliuliza je tumeondoa sponji zote umeondoa tu sponji kumi na moja daktari alimwambia mpasuaji huyo na kuongeza kuwa tulitumia kumi na mbili niliziondoa zote daktari akaweka wazi tutafunika chale sasa la akapinga mhudumu huyo tulitumia sponji kumi na mbili nitawajibikia hilo alisema mpasuaji akiwa amekunja sura shona huwezi kufanya hivyo akasema mhudumu huyo kwa hasira waza kuhusu mgonjwa kisha mpasuaji akatabasamu akainua mguu wake na kumwonyesha mhudumu huyo sipunji ya kumi na mbili utafanya hivyo akasema huo ni uaminifu chagua ni upande upi utaegemea na kwa chaguo lako kuna matokeo kwa kuwa kila jambo katika maisha yako ni matokeo ya chaguzi zako za maadili wazia kuhusu hilo wakati mwingine unapomchagua daktari wa kufanyia upasuaji au kumwajiri mwanakandarasi wa kujenga nyumba au kumwamini rubani kwa kupeleka unapotaka kwenda ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for or today andbrighthop 4or tumoro kilicho andikwa naedr harold sala wa guidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuo baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331 12 kumukana 722331 نه مج مبيل