zako chache daka zakochace tukawezkuunganakti kipind k ong hii hey, leo tunazungumza kuhusu njia kumi za kujiimarisha katika kitabu cha luka mtakatifu mlango12 wa mstaiwa15 kinasema kwamba akawaambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo je unajihisi kujiendesha pande zote ukijaribu kuwa kila kitu kwa watu wote bila shaka huwezi zifuatazo ni njia kumi za kujiimarisha kwanza rahisisha mambo kubali kuwa huwezi kufanya mambo yote kuwa kila kitu kwa watu wote na kumiliki kila kitu acha kujaribu na urahisishe mambo pili ishi kwa imani yako kumbuka yote ni kumhusu mungu si wewe ukiamini mungu yuko usukani jiendeshe kulingana hilo hofu ni mgao uliopewa wanaomtumaini mungu Tatu, tanguliza huwezi mfurahisha kila mtu vema kuamini ni nani wa kumtanguliza anza siku yako na mungu dumu kwa neno chukua kijitabu cha kuandika na uhifadhi yale unayoombea mambo yanayokufurahisha shughuli zako muhimu za siku ne, ondoa vitu visivyo muhimu haya ni kama vile ratiba yako karakana yako fikira zako chumba chako cha faraga ondoa vitu visivyo maana panga kujitenga na utabibu jihusisha na mazoezi kiasi tafuta wakati mtulivu wa kutafakari na uwe na lisha bora ya uhalisia amua kufurahi na wachache utaweza kufurahi jinsi utakavyoamua mwenyewe zaidi haifadhalishi na vitu havitajaza ombwe tupu ndani ya moyo wako dhibiti ratiba yako aidha upange wakati wako au wengine wa kupangie jifunze kusema ningependa kusema ndiyo ila siwezi au sema tu hapana kisha 8 fanya zaidi yako jitolee msaidie yoyote mwenye hitaji 9 zima runinga rejelea vitabu na muziki kusoma huenda hakuwapendezi baadhi ya watu ila huleta burudani na ujazo na mwisho kabisa kumi peana iwapo hujatumia kitu kwa mwaka mmoja kitoe tambua baraka zako kutoka kwa mungu kwa kumtolea ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Bright hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412