chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha tuangazie bawaba za kihistoria kitabu mithali mlango wa wa mstari hadi mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiri yeye naye atayanyosha mapito yako kwa wakati mwingine bawaba za kihistoria huwa ndogo sana na hata kutokana na vitu visivyo muhimu chukua kwa mfano kitambaa kidogo sana kutoka kwenye zulia kilichojitokeza kwenye uchafu uliokuwa kwenye jengo kubwa ambalo halikuwa na paa nchini iraq kilimdhihirisha sadam hussen rais wa iraq kipande cha kamba mikononi mwa kundi lililokuwa na hasira kilipelekea kifo cha mtawala wa kimabavu wa italia benito mussolini mwaka 1945 alipojaribu kutorokea switzerland kwa kundi kubwa sana la manoari 130 za kivita na raia 30 wa uhispania ulikuwa upepo mkali ulioelekeza kundi hilo kwenye miamba ya pwani ya ireland na kuwokoa kundi la uingereza kisa kilichotokea mwaka je unaviona visa vidogo ambavyo vinatumika kama bawaba za kihistoria tukio la kibahati au mkono wa mungu mnyamavu na wenye nguvu unavyoelekeza matukio ya kihistoria mtunzi wa zaburi aliyeandika bali mungu ndiye ahukumuye humdhili huyu na kumwinua wa 57 kisha unaona mkono wake badala ya mtazamo wa kisadfa ambao wengine hutumia kuwajibikia matukio ambayo hutengeneza historia ulimwengu ukweli ni kuwa historia mara nyingi huambatanishwa na vitu vidogo vidogo ambavyo mara nyingi havitambuliwi ni hivyo pia katika maisha yetu urafiki mlango uliyofungwa tendo zuri shauri ambalo limewaziwa sana yaweza kutuma katika mwelekeo tofauti ambao baadaye unatambua kuwa tukio la kiuamuzi katika kale yako ndogo ni msukumo laini kutoka juu mungu anapoongoza maisha yako akikulinda akikuongoza na kukuonyesha njia si ajabu daniel aliandika maana yeye ndiye mungu aliye hai adumuye milele na ufalume wake ni ufalume usio halibika na mamlaka yake itadumwa hata mwisho huponya na na na kuokoa hutenda ishara maajabu mbinguni duniani mlango wa wa mstari hadi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidlands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sufuli saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja ni sufuli saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja