siku ya 20. kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili azivunje kazi za ibilisi — yohana umoja wa krismasi kiwanda cha shetani hutoa mamilioni ya dhambi kila siku huzipakia katika ndege kubwa za mizigo na kuzipeleka mbinguni na kuzitandaza mbele ya mungu na kucheka sana sana watu wengine wanafanya kazi wakati wote katika hicho kiwanda wengine wameacha kazi zao hapo na hujirudisha mara kwa mara wenyewe mahala hapo kila dakika ya kazi katika hiyo karakana humfanya mungu adhihakiwe na shetani dhambi ni kazi ya shetani kwa sababu yeye huchukia nuru na uzuri na usafi na utukufu wa mungu hakuna jambo linalompendeza sana kuliko viumbe wanapokosa kumwamini na kumuasi muumba wao krismasi ni habari njema kwa mwanadamu na habari njema kwa mungu ni neno la kuaminiwa tena la stahili kukubalika kabisa ya kwamba kristo yesu alikuja ulimwenguni awaokoe wenye dhambi timotheo wa hiyo ni habari njema kwetu kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa ili azivunje kazi za ibilisi yohana wa Kwanza, hiyo pia ni habari njema kwa mungu krismasi ni habari njema kwa mungu kwa sababu yesu amekuja kuongoza mgomo katika karakana ya shetani ya kutengeneza dhambi ameingia ndani ya karakana hiyo akawahimiza waumini wawe na umoja na wakaanza kutoka kwa wingi krismasi ni mwito wa kufanya mgomo katika karakana ya uundaji wa dhambi hakuna kujadiliana na wasimamizi wa hiki kiwanda cha hila hakuna kuelewana bei kwa nia moja kupinga bidhaa kwa msimamo dhabiti hatutashiriki tena katika utengenezaji wake umoja wa krismasi unalenga kuangusha ndege za mizigo hautatumia nguvu wala mabavu lakini kwa kujitoa kwa ukweli bila kukoma kutafunua hali zinazoharibu maisha zitokazo katika kiwanda cha ibilisi umoja wa krismasi hautakata tamaa mpaka uhakikishe kiwanda hicho kimefungwa kabisa wakati dhambi itakapokuwa imeharibiwa jina la mungu litakuwa limetolewa kabisa katika hatia hakuna mtu atakayecheka tena kama unataka kumpa mungu zawadi hii krismasi toka katika karakana ya dhambi na usirudi tena chukua nafasi yako katika mpaka wa upendo jiunge na umoja wa krismasi mpaka jina kuu la mungu liondolewe hatia na asimame kwa utukufu katikati ya sifa kuu za wenye haki