zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha a leo tukaweze kuangazia mahali pasipojulikana paitwapo mbinguni kitabu cha yohane mlango wa sita, wa 38. kwa kuwa mimi sikushuka kutoka mbinguni ili ni mapenzi yangu bali mapenzi yake akiandika kuhusu mbinguni c si s lewis je ulimwengu huu umekuwa mwema kwako hadi uishi ukijutia yapo mambo mazuri mbele kuliko tunayoyaacha nyuma maisha unayojua sasa ni mabaya jinsi yalivyo mradi uu mwana wa mungu bibilia inazungumzia mbinguni mara 4 hata hivyo machache sana sana na kuiwazia kwa nadra sana. yesu alisema kwa uaminifu kuwa alishuka kutoka mbinguni na alikuwa akirejea baada ya kazi yake kukamilika duniani tazama yohane mlango mlango wa sita, wa 38, na wa 14, wa mstari mstari na hadi sita. mdogo sana kati ya 12 waliotembea na yesu hatimaye alipelekwa utumwani kwenye kisiwa kidogo kule aegean kiitwacho patimo iwapo utakizuru kisiwa hicho utalipata kanisa Nam. na na kanisani humo pango ambalo limejaa weusi kutokana na mishumaa ya milenia mbili hapa mungu alimfunulia yohana jinsi kutakavyokuwa mbinguni kwenye uzuri usiyoweza kuelezeka aliandika kuhusu barabara za dhahabu malango ya lulu na waumini wengi kutoka mataifa yote duniani akitambua kuwa ni vigumu kuelewa barabara ya dhahabu au ukuu wa yote yaliyofunuliwa yohana alituambia yale yasiyo mbinguni hamna usiku hamna mateso hamna wakati wa kusema kwa heri kwa rafiki mpendwa au mama mtoto hatawahi pokonywa kutoka mikono yako na hutakutana na maovu yaliyo katika ulimwengu sasa ninapoenda mahali ambapo sijawahi kwenda nifanyavyo mara kwa mara kila wakati huwa nataka kujua kuna fanana aje hali ya anga tamaduni za watu na jiografia yake pia nataka kujua nini cha kutarajia biblia inatoa majibu kwa maswali haya tambua mwenyewe tarajia mshangao wa furaha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright jinasntdymoro kilichoandikwa naye dr harold Disala wa haroldsala international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwawa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233112 kumbukani 722331 12