adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tukaweze kuzungumzia uhuru nyuma ya kizuizi wakorintho wa w mlango ukiwa ni wa5 mstari wa17 kinatuarifu kuwa hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale yamepita tazama yamekuwa mapya kuna baadhi ya uzoefu utakaokaa nao katika maisha yako hali hii ilibainika katika ziara kwenye gereza la kitale nchini kenya ambapo zaidi ya wanaume a1 na wanawake 50 ni mahabusu msimamizi wa gereza hilo alitukaribisha takribani wanaume 1 walijipanga kwenye uwanja nusu nusumvuringo kulikuwa na mti mmoja pembezoni mwa uwanja huo liwahesabu wanaume ambao walipanda mte huo na kutulia hapo kama ndege ili wapate kusikia hata hivyo watu wengi katika gereza hilo wamepata uhuru nyuma ya kizuizi kutoka kwa wafungwa ulizungumzia furaha na amani uhusiano mpya na tumaini kwa kumpata yesu kristo kama bwana na mwokozi wao yesu alitoa changamoto basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli ni kitenda wili cha ajabu kuwa wakati mwingine watu waliohuru ni wafungwa na wafungwa wako huru inatendekaje baadhi wako nje ya kuta za gereza lakini ni wafungwa wa chuki na kisasi dawa za kulevya pombe au tabia zinazodhibiti maisha yao wakati wakiwa huru bado wako kifungoni baada ya dakika chache nilichukua kidole changu cha mguu na kuchora mstari mrefu kwenye mchanga mekondo, nikasema tazama iwapo unataka maisha yaliyobadilika njo usimame hapa na uvuke mstari huu upande mmoja ni maisha yako ya kale na unapovuka mstari unayacha maisha yako ya kale nyuma na kuyakumbatia maisha mapya watu 2 waliitikia na kuvuka mstari huo hicho ndicho kinachohusu injili paulo aliweka hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya wakorintho wapili, mlango, watano, wa wa wa mlango mstari wewe pia waweza vuka mustari huo kwa maisha mapya uwe huru milele ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bret hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako kwa kwa, tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223112b7221412