jambo mimi naitwa simon same mesariki pamoja na evangelism explosion na unaskiliza life africa je unaelewa nini kuhusu uokovu watu wengi wanafikiri kuwa uokovu ni kitu kama kuinua mikono yetu kwenye wito wa madhabauni yaani kumpokea yesu kisha kumfanya mungu kuwa sehemu ya maisha yetu ili kutusaidia na kutubariki hiyo sio sawa unajua sio tu kwamba jambo hili linamnyang'anya mungu tukufu wake anaostahili lakini pia tunajinyanganya sisi wenyewe baraka halisi na utumilifu unaotokana na kubadilishwa mapenzi yetu kuwa yake kumfanya yeye kuwa bwana wa maisha yetu yesu akufa msalabani ili kutupa tiketi za bure kutoka kuzimu alikufa ili kuturudisha kwake na kutubadilisha kabisa tufanane naye tuna kazi ya kufanya tunapoishi pia kwa hakika waefeso 2 wa 1 inatuambia kwamba tumeumbwa hasa ili kufanya kazi nzuri ambazo mungu amekusudia kwa ajili yetu moja ya kazi hiyo nzuri ni kushirikisha imani yetu kwa wengine kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org