kuwa zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam kwa leo tukiweze kuzungumza kwa husu waweza kupata vyote tukitazama kitabu cha luka mtakatifu mulango wa 12 mustari wa 15, 15, 15. kinatuarifu kwamba akawaambia angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo waweza kupata vyote ni kauli mbiu ya tangazo moja la bia kupata vyote ni hamu ya kizazi cha watu ambao wanataka yote na wanaitaka sasa hivi lakini je waweza pata vyote au huu ni udanganyifu mwingine uliokwetu kutufanya kujitolea kwa kitu ambacho hakitawahileta furaha unayoahidi tomsn akiandikia jarida la World christian magazine anasema kuna ushahidi unaokuwa kuwa mbio za panya ni udanganyifu si maisha mema hata kidogo si mema kwetu si mema kwa watoto wetu na hakika si mema kwa wale tunaoshiriki naosayari tatizo ni kuwa japo wengi wetu hatujui kuwa kutokuwa na vyote kunaweza leta kitu pia ukiwa na yote ina maana kuwa iwapo utaweza kuusanya vitu vingi kwa kiasi fulani vyote huwa vya kutosha na matokeo ya kuridhisha uhusiano si wa muhimu zaidi maadili hayana majuto tabia njema inahusiana ila kupata vingi jinsi unavyohitaji kwa haraka iwezekanavyo ni muhimu zaidi mtu ambaye kwa kweli alikuwa na vyote alikuja kwa yesu waweza kusoma kumuhusu katika kitabu cha maaliko 1 mara nyingi akielezwa kuwa tajiri kiongozi mchanga alikuwa na kile ambacho watu wengi wanatafuta pesa nguvu na mamlaka kuongezea alionekana kuwa na kipimo cha heshima na maadili mema nini kingine ambacho mtu anaweza uliza umepungukiwa na neno moja yesu akasema enenda ukauze ulivyonavyo vyote uwape maskini nawe utakuwa na hazina mbinguni kisha njo unifuate—121 kuna kitu kimoja zaidi kinachohitaji kusemwa kuhusu tajiri huyo mchanga na wewe unayejaribu kupata vyote marko anasema yesu akamkazia macho akampenda hilo rafiki hupaswi kusahau ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and Bright hope kwatmr kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7 22331412kmu na 722331412