hujambo mimi naitwa simon samuel mesareki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza shialife africa hatuwezi kuwa waamuzi lazima pia tuwe waandaji lintuna mchungaji katika jiji la oklahoma ambaye anafanya kazi kwa karibu na huduma ya iima gerezani alituambia kwamba anataka kanisa lilete mabadiliko katika jiji lao na kanisa kufanya kila kinachohitajika ili kuwa nuru ya kristo katika jamii je yeah, unakuwaje nuru ya kristo je yeah, unaruhusu hukumu za wengine zifishe ushuhuda wako ukweli ni kwamba yesu anataka ushuhudie anatualika katika kazi yake ya ufalme ili tuweze kuleta matokeo mazuri kwa wengine kwa upendo wake na sio kazi yetu kusema mtu asiambiwi kuhusu neema ya kristo kazi yetu ni kushuhudia kama kanisa la Line tune wao kwa kipindi cha miaka tisa iliyopita limekuwa likipiga hatua kubwa katika mji wao hadi kuwa kama mikono na miguu ya yesu hata wameweza kuwafundisha wafungwa uinjilisti na kuwawezesha kushirikisha neema ya mungu tembelea shirlife africa ili kupata nyenzo za kutusaidia kukushirikisha imani yako kwa maelezo zaidi tembelea sirlife africaorg