chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuhifadhi wako kwa kutohofia vitu ohof tukitazama kitabu cha mathayo mlango wa 6 mstari wa 134 tunaona kuwa basi musisumbukia ya kesho kwa kuwa kesho itajisumbukia yenyewe yatosha kwa siku maupu yake nyingi ya vitu vinavyo kuingiza wazimu haviwezi kuhesabu sekunde utakayokufa hiyo ina maana kuwa unastahili kuishi ukitambua kuwa siku zako za kuishi duniani zimehesabika na ufanye kadri ya uwezo wako kila siku ukiacha kesho mikononi mwa mungu kukosa kuelewa kuna maana kuwa tunachukua majukumu mengi yanayoleta shinikizo katika maisha yetu usihofie vitu visivyo muhimu na ni nini muhimu zaidi cha kuhofia ni vitu vidogo vinavyojikusanya na kuleta shinikizo kwaku na kukufanya kufanya uingie wazimu yesu aliongea wazi kuhusu kuishi kulingana na siku hiyo alitumia ndege wa angani na majani ya kondeni kama ishara kuwa mungu anawashughulikia watoto wake wanaomsikia alisema kuwa hamna ndege hata mmoja anayeanguka sakafuni bila ufahamu wa mungu na kisha kuwa kabili je wewe si muhimu zaidi kuliko ndege wa angani mtu aliyetambua kuwa alitumia muda mwingi kuhofia mambo yasiyo muhimu alichukua daftari yake na kuandika orodha ya yale yaliyomtia hofu hili hapa alilotambua asilimia 4 ya hofu yake ilihusu vitu ambavyo havikufanyika asilimia 3 ilihusu vitu vilivyopita na ambavyo havingeathiriwa na hofu asilimia 1 ilikuwa kuhusu vitu vidogo vidogo vitu visivyo muhimu vilivyomshughulisha asilimia kumi na mbili ilihusu maswala ya afya na asilimia nane pekee ilihusu masala halali alibadilika nawe pia waweza ni wewe pekee katika sayari unayeweza kusema yatosha nitamtumainia mungu kwa hili ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today d brighthop for tomorrow kilichoandikwa andikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali kupitia nambari to jolisha kopitia nambari 7223342 kumbuani 723312