kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tukeze kuangazia mafunzo kutoka kwa ukimbizi sehemu ya kwanza zaburi mlango wa 39, wa mstari kwaza niende wapi ni na roho yako niende wapi niukimbie uso wako kulikimbia tatizo lako ni jambo ambalo watu wengi hujaribu kufanya zungumza na polisi yeyote atakwambia kuwa idadi kubwa ya watu ambao wanajihusisha na dawa za kulevya na ukahaba walijikuta hapo kwa sababu walikimbia hali mbaya ya aina moja au nyingine ila hatimaye wakatereza kwenye mteremko terezi hadi viwango vya uharibifu ambao hawakutarajia kukimbia si jambo geni bibilia ina tuarifu kuhusu watu wengi ambao matatizo yao yakobo alitoloka nyumbani wakati ndugu yake alitaka kumua eliya ambaye hakutaka kukabiliana na hasira ya mwanamke mwovu yona ambaye hakupenda kazi ambayo mungu alimpa daudi aliyemkimbia sauli mwanampotevu aliamua kuchukua urithi wake na kukimbia ila njia ya mtu ambaye anakwepa hali anayositahiri kukabiliana nayo si rahisi daudi alitambua kuwa hawezi kimbia mbali kumkwepa mungu atakuwa popote atakapokwenda aliyeandika niende wapi nijiepushe na roho yako niende wapi niukimbie uso wako kama ningepanda mbinguni wewe uko ningefanya kuzimu kitanda changu wewe uko ningezitua mbawa za asubuhi na kukaa pande za mwisho za bahari huko nako mkono wako utaniongoza na mkono wako Zabuli, wa 139, wa wa utanishika zaburi mlango hadi komi. iwapo ungetambua kuwa mungu angekusaidia hungewazia kukimbia ila wakati mwingine hujui kwamba mungu anaweza kusaidia wakati mwingine unafahari sana hadi huwezi uliza msaada wa mongo wakati mwingine unadhani wewe ni mzuri sana hadi huhitaji ushughulikie mahitaji yako unangang'ana na tatizo lako wakati mungu anakufuata akingoja hadi na tumaini lako litakapokwisha kisha umtazamie kwa msaada ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brihthop for tomorror kilichoandikwa naye dr harold de sala wa gadlinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari7:22 tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili mbili. tatu tatu nne moja ne, mbili