nasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana s katika maisha ni wazi kwamba wakati wote watu watakuwepo wale watakaokuchukia watakuwepo watakaokunyanyasa na pengine watakuwepo ambao watakudharau lakini jambo moja ambalo natakiwa kukumbuka tunatakiwa kuwajibu kwa upendo matendo ama mienendo ya watu kama hawaisi kuteteresha kabisa maisha ni kama tamthilia wakati mwingine na tamthilia hiyo tunaweza tukakufananisha wewe kuwa ni nyota ambay unakuwa unatazamwa kwa hiyo unatakiwa uchague kufanyia kazi ile sehemu yako ambayo umepewa na mungu na sehemu hiyo ni upendo katika tamthilia hii kila anayehusiana na wewe anakuwepa hapo na anakuwa ameletwa na mungu kwa faida yako wewe kama wanakusaidia ama wako kinyume na wewe haileti tofauti yoyote haizuii mpango wa mungu wa kukupatia tuzo bora soma waarumi sura ya8 mstari wa 31 inasema basi tuseme nini juu ya hayo mungu akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu asante kwa kusikiliza maisha mapya siku yaleo Mimi Niyohana Dionys.