kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tabibu mkuu bado ana hudumu kitabu cha zaburi 13 mstari wa pili hadi p ha e, nafsi yangu umhimidi bwana wala usizisahau fadhili zake zote akusamehe maovu yako yote akuponya magonjwa yako yote daktari kathrin hamin ameelezwa na jarida la new york times kuwa mama teresa mpya wa kizazi heke kwa miaka mingi mwanamke huyu jasiri alifanya kazi kando ya mumewe nchini ethiopia akifanya upasuaji zaidi ya 25 akiwapa tumaini wanawake ambao maisha yao yalikuwa yamevunjwa na changamoto za uzazi baada ya kipindi fulani mwanamke huyu ambaye alikuwa amewasaidia wengi alikumbwa na kikohozi kibaya zaidi hali yake iliendelea kuwambaya uchunguzi ulionyesha kuwa upafu wake ulikuwa umeafrika kabla ya kuanza matibabu dri hamlin alihudhuria ibada ya maombi wakati mwanamke asiyemjua alimwekea mkono kwenye bega lake na kuomba ili apate uponyaji kwenye upafu wake baada ya maombi dr hamlin alimgeukia mgeni huyo mtu asiyemjua na kumuuliza swali la kawaida ulijuaje kuwa nilikuwa na tatizo la pafu zangu mwanamke huyu alijibu kuwa alichochewa na roho wa muungu kumwombea kisha daktari hamlin akafichia kuwa uvimbe ulikuwa umetambuliwa baada ya siku kadhaa akiwa amesafirishwa hadi taifa lake uingereza dktari hamlin alilazwa katika hospitali ya hame smith jijini london ambapo upasuaji uliratibiwa alitakiwa kufanywa uchunguzi ili kubaini lilipo tatizo hatuoni tatizo lolote na pafu zako wakasema wachunguzi dkri hamlin mwenyewe akiwa mpasuaji hangeshawishika kuwa maombi hayakuwa njia ambayo mungu alitumia kuleta uponyaji kwenye pafu zake akili za kiasili haziwezi kuelewa kikamilifu jinsi mkono wa mungu unawaguza baadhi kwa uponyaji ila anawapa neema wengine na kile ambacho mungu hajafunua hata nami siwezi kukieleza ila ukweli ni kuwa mungu ni mkuu na anafanya kile anachochagua kuleta utukufu kwa jina lake tabibu mkuu bado ana hudumu mtumaini kwa kile ambacho yeye pekee anaweza kufanya ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 72231412